Guest viewing is limited

vanquyet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Khướu bạc má da bò đuôi trắng giá 5tr có mua được không mọi người ơi. ông anhg ở daklak thông báo có người cần bán ,vì không biết giá này có hợp lý không vì những con chimnhu7 thế này cũng ít nên mong sự tư vấn của mọi người gấp .để em còn đón em nó về với đội quân khướu nhà em nữa.

Em chân thành cảm ơn.

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
nếu như mình thì mình ko mua vì sao vì vốn dĩ mình chỉ thích chơi chim thuần ko bị biến thể (màu lông ) nên con khứu của bạn nói ko phù hợp thứ 2 chưa biết nó hót hét và múa máy như thế nào vì vậy với giá trên mình sẽ ko mua .còn trường hợp bạn thích vì nó quý hiếm thì giá đó ko thành vấn đề

xuanhuy009

Thành viên tích cực
SVC$
0
nói như bác thì ai chơi chim độc nữa! theo e thấy chim độc mà không tật lỗi gì là hốt được rồi bác ơi! thới buổi lạm phát như bây giờ con chim 5tr cũng chấp nhận được miễn sao đam mê! thân.:a24::a24::a24::a24::a24:

choethan-namdinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn quả đuôi chú này như chòe than ấy nhỉ, em không chơi khướu nhưng thấy chú này cũng đẹp đó chứ bác, lông lá mượt mà, múa xòe nữa thì tuyệt Em nghĩ với giá đó bác lấy được rồi :a15::a15::a15:

vanquyet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhìn quả đuôi chú này như chòe than ấy nhỉ, em không chơi khướu nhưng thấy chú này cũng đẹp đó chứ bác, lông lá mượt mà, múa xòe nữa thì tuyệt Em nghĩ với giá đó bác lấy được rồi :a15::a15::a15:

Cảm ơn các bác đã tận tình tư vấn,em xin up thêm thông tin là em này là chim bổi đang tập hót thôi còn múa thì chưa biết.em chỉ thích cái là những em như thế này hơi hiếm nên muốn *** về chăm ,kè mấy em khướu thuộc cho nó lên.
Em quyết định rồi em này 4,5tr em sẽ *** nếu được mấy hôm nữa em sẽ up hình khoe với cả nhà.
Một lần nữa chân thành cảm ơn.chúc cho " chim" của các bác hay ăn chóng lớn hjjjj.

vnsjunka

Thành viên tích cực
SVC$
0
khứu da bò có phải khứu bạc má không bạn . Nếu khứu bạc má bổi không đã 1 tr> 1,2 tr rồi , nếu đuôi trắng theo mình nghỉ 5 tr củng được ( hàng chất lượng nhé)

anhtraixaydung

"Hạnh phúc trong tầm tay..."
SVC$
0
vừa tình cờ mua được con khướu bạc má mơ, đầu, cánh và đuôi hj hj, hôm nay vào mạng coi thì đúng là mơ thật he he, em úp ảnh khoe sau nha

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom