Guest viewing is limited

waterplant

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Tôi nuôi một chú than con từ lúc đỏ hỏn từ Sài gòn mang về tận Cần Thơ, không may chú nó bị xẩy ra. Bây giờ mõi ngày chú nó cứ về bay đậu ở sau vườn. Muốn bẫy lại nuôi, thương nó quá. Nhờ anh em ở Cần Thơ ai có kinh nghiệm bẫy chim giúp giùm em , mong liên lạc gấp giùm em. Duy 09......36. Đội ơn các anh chị

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn,
.
Chim non nuôi lên xẩy bạn đừng nôn nóng. cứ dùng lồng cũ bỏ thức ăn vào và treo gần nơi chim đậu, có thể dùng mái dụ. Chim con không biết tự kiếm ăn nên sẽ đói. Nếu không được bạn có thể nhờ anh Lộc (hẻm 1 Vịt Nấu Chao), hoặc anh Hiền (cội chim công viên Lưu Hữu Phước), các anh ấy bẫy chim chuyên nghiệp. Mình không có chim mồi nếu không cũng giúp bạn. Mai mình sẽ PM số điện thoại bạn nhờ nhé. Chúc bạn toại nguyện.
.
Thân

waterplant

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
rất mai tôi đã rước chú nó về lại. nhưng tiếc là chú nó bị hoảng nên nhát, nhảy lồng nhiều. Hôm nay sau hai tuần tôi về Bến tre trở lại Cần Thơ, nôi tôi ở lại xuất hiện một chú than khác, nó cứ hót thi với than của tôi. Tôi đang phân vân không biết nên tìm cách bẫy em nó hay là cứ để vậy, mà để nó ngoài trời thì có cảm giác buồn buồn. nhờ anh em trên diễn đàn tư vấn và giúp đỡ.

Diệp Đại Thành

Hót - Múa - Xòe
Thành viên BQT
SVC$
0
Vâng , được như thế tốt quá. Phía sau nhà mình cũng còn Than rừng và mình vẫn để không bắt bạn ạ. Cứ để thế nghe chim đấu với nhau mới vui. Bắt rồi chưa chắc chơi được.
.
Thân

tyhon86

Thành viên mới
SVC$
0
Chao ace SVC !
Cho minh hoi? minh vua phat hien o choe than Cach day 1 tuan dc 3 trung.7ngay sao minh moi leo len tham o trung chua no.minh so chim me bo o.mong ace cho y kien dum.vay chung nao minh moi len tham o duoc. tham o vao luc nao?
cam on ace rat nhieu.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom