Guest viewing is limited

birds_vn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Các bác giúp em về giá CCT năm 2011 . CCT thuần là bao nhiêu vậy ạk . Em đang muốn tìm 1 em than nuôi cho vui . Em có 1 con CM mùa trước nuôi non lên có ông bác muốn đổi 1 con Than cùng mùa trước đã thuần thế có được không ạk .cảm ơn rất nhiều .

vanhieu15

"jesus i trust in you"
SVC$
0
ngoài bắc ko rành lắm. nhưng trong nam hôm wa có hỏi 1 tay chuyên bán chòe than thuần hàng bao chơi cội là ít nhất 1tr ( chưa biết có hót múa hay ko ). theo mình bạn nên đổi. chòe khó thuần hơn CM nhiều. nếu đổi 1 em chòe cùng trạng w e CM con cũng đáng đồng điền bát gạo lắm

thang848

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
thật sự 1 com ccthan thật khó chơi dó lắm bác ơi , nếu bán dã nuôi dc 1 chú cm mến tay bạn nên giữ lại mà chơi nếu bạn thích cct thì mua của og bác dó dể chơi

birds_vn

Thành viên tích cực
SVC$
0
thật sự 1 com ccthan thật khó chơi dó lắm bác ơi , nếu bán dã nuôi dc 1 chú cm mến tay bạn nên giữ lại mà chơi nếu bạn thích cct thì mua của og bác dó dể chơi
Mình có 2 con CM nhưng mà có muốn xa bọn nó đâu nhưng mà ông bác cứ lằng lặc hỏi đổi mình không biết thế nào .

thang848

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
theo mĩnh nghĩ thì nếu bạn dã co 2 chú cm 1 trong hay em nó chơi 50/50 thì bạn tặng 1 em cũng dược vì mình kiếm dc em khác mùa sau lên thật sự mà nói cct ỡ miền tây này thật là khó chơi lắm bạn ơi,nếu bạn dưa 1 em ko tốt ong bác nói là mình chơi ko dc mà dổi nhứt óc lắm bạn ơi

beonucnich

Thành viên tích cực
SVC$
0
Theo mình, nếu mình thích chơi loại chim nào thì nên chơi loại chim đấy, chích chòe than, hót rất hay nhưng khó thuần, Chào Mào thì ngược lại, dễ thuần, dễ chơi nhưng giọng hót thì không hay bằng chích chòe than đâu, nếu bạn thích thì nên đổi cho vui, vừa được lòng người thân, vừa có chú chim hay để đa dạng hóa chim chơi nữa, chúc bạn có quyết định hợp lý

quangtrongduy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đi hơi xa tiêu đề rồi các bác. Hỏi về giá mà mấy bài sau em chỉ thấy là toàn tình cảm của chủ nuôi và chim thôi, nếu giá nhiều hơn và sâu hơn đi (cũng đang quan tâm đây). Một vài góp ý xin bỏ qua cho .

Robin

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
- Giá CCT hay chim nào khác đi nữa thì muốn biết giá hãy hỏi chủ chim. Cũng một con chim đó, nay giá này mai giá khác. Nếu Pro có ý đổi thì hỏi giá làm gì nhỉ ?!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom