Guest viewing is limited

0vernight

Thành viên mới
SVC$
0
mình đã qua rất nhiều trang web SVC, nhưng với trang web svcvietnam mình rất thích đặc biệt chuyên mục choè than mình rất quý và thích MTCHIP, mình thấy bạn rất nhiệt tình với thành viên, đưa ra những chủ đề những kinh nghiệm cho thành viên, cũng nhờ bạn mà mình đã làm được mồi choè, và cũng có chút kinh nghiệm nhìn những chú choè như thế nào là chuẩn, thức ăn của MTCHIP dạy các thành viên thật là tuyệt vời, mình đã làm theo y như cách của bạn, chú choè nhà mình mặc dù thay lông nhưng vẫn hót tốt lắm, mà thức ăn cũng ko nóng chim đang ra lông nhìn rất đẹp mà ko bị xoăn lông, nhờ bạn mà 5 chú choè nhà mình được như ngày hôm nay, 1 lần nữa mình xin được cảm ơn bạn và chúc bạn thành đạt và vui vẻ trong cuộc sông, nếu có kinh nghiệm gì nưa mong bạn post lên cho anh em tham khảo

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Chào anh!

Thực sự ra khi anh thành công bằng cách áp dụng từ những bài viết của em thì đó đã là lời cảm ơn quý báu nhất mà em nhận được. Vì em cũng chỉ mong chút kiến thức ít ỏi của mình có thể giúp thành viên diễn đàn đi sâu hơn, đam mê hơn với thú chơi chòe Than thôi anh ạ!

Chúc anh vui và thành công với thú chơi của mình.

Thân.
MTCHIP

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom