Guest viewing is limited

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
[YOUTUBE]<object width="425" height="373"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/6BDeDI9bC2k&rel=1&border=1"></param><param name="wmode" value="transparent"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/6BDeDI9bC2k&rel=1&border=1" type="application/x-shockwave-flash" wmode="transparent" width="425" height="373"></embed></object[/YOUTUBE]

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi con trên chắc ai cũng biết rồi nhỉ?
Nhưng mà nó là con cá Rồng mình thích nhất và màu hợp với mình nhất mà sao lại hihi đắt quá.
Thế bởi của nó đẹp quá, dài uốn lượng như con Rồng.

genta

to be or not to be
SVC$
0
Bạch Long Oai Trấn ấy mà anh BĐ ui! em nghe nói con này có người trả 80.000 USD mà chủ không chịu bán, hình như là đòi 130.000 USD mới bán. ông kia nghe thế chạy mất dép luôn! hehehehehe!
p/s: VN cũng có 1 con nhưng không đẹp bằng mà! dân Việt mình chịu chơi ghê! từ xe oto ---> cá rồng.

Trinh Phuong An

khó nghĩ quá...
SVC$
0
Nếu BD mê ngân long thì vẫn có thể tuyển 1 em trắng toàn thân nhưng không phải trắng đục như con trên mà.Tuy ngân long giá rẻ,nhưng nuôi cho trắng toàn thân & không bị lỗi thì hơi khó .Chơi ngân long cũng là 1 cái thú thử thách lòng kiên trì & đam mê .Chơi mấy em chân dai như quá bối vậy mà lại dễ.Cứ chi tiền đến đâu,chất lượng đến đó khỏi suy nghĩ.
Hôm nào mua 1 ít ngân long về nuôi thử đi.TPA tư vấn cho hé :lol:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Cảm ơn anh TPA!
Vâng, nếu mà ngày nào đó em nuôi cá thì sẽ nuôi Ngân Long, cả ở Mỹ cũng có thể mua mà ở VN cũng vậy. Easy nhưng đẹp!!!
Lúc đó em sẽ nhờ anh tư vấn nhé?

kingdragon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con đó hình như không phải bạch long oai chấn của singapo mà là của 1 ngươi nào đó ở Việt Nam.

kingdragon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ở VN hình như cũng có 1 em bạch long vảy bóng rất đẹp người ta gọi nó là "bạch ngọc tuyết long",con này con nhỏ lắm,mới khoảng chưa tới 3 tuổi.

genta

to be or not to be
SVC$
0
con đó hình như không phải bạch long oai chấn của singapo mà là của 1 ngươi nào đó ở Việt Nam.
con này là của Sing bạn ạ! con của aro4viet không đẹp bằng nó! cùng là bạch long oai trấn. vì con này nghe nói có người trả 80000 USD mà chủ không bán mà! đòi tới 130000 USD lận! hic hic

tridung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ặc ặc 130000.cá em mua có mấy triệu mà còn phát khóc,1 con cá 130000usd nghe xong chết luôn.

tridung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mà đúng là con bạch long này đẹp hơn chú bạch long ở vn,con này có người trả 80000usd thế còn con o vn thì sao hả mấy bác,có ai biết giá của nó kô,em có hỏi chủ cửa hàng thì ổng bảo trả đúng giá mới bán

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom