Guest viewing is limited

ABO25688

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đất con của em chưa biết hót, hiện nó chỉ biết nói gió thôi. Nhưng dạo này nó sung lắm. Lâu lâu sung lên nó xòe đuôi, giang cánh, kêu chạch chạch. Không biết khi chịu chơi rồi nó có như vậy không các bác. Em chỉ kịp chộp tấm này, có gì lần sau em post tiếp

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
N

__Nick__

Guest
MOD ơi !! làm ơn chỉnh cái hình nhỏ lại giùm với , to quá xem ko đc gì hết. lại load lâu nữa. đợi mệt kinh . thanks MOD nhiều

RONG-DAT

Thành viên tích cực
SVC$
0
hình này là đuôi tôm đó em
em này đất mùa này mà

SVC$
0
Con Đất của bác được 3 tháng rồi phải không nhìn no sung đó nó chịu đi gió nhiều chưa bác Thân !!!

ABO25688

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nó chịu nói gió cũng nhiều rồi bác, mấy bữa nay ngày nào cũng đem nó đi dượt cho học giọng Than

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Nó chịu nói gió cũng nhiều rồi bác, mấy bữa nay ngày nào cũng đem nó đi dượt cho học giọng Than

Hix!Chờ mãi mới xem được hình!Đây không phải là Đuôi tôm hay gà Tre đâu mấy bác!Đây là đuôi con chích chòe Đất.Mà chích chòe Đất xòe đuôi thế này là bản năng từ bé,mục đích là giữ thăng bằng cho thân!
Muốn xem con chim mình ra hình gì thì không cách gì khác là các bạn phải chờ con chim non này lớn lên,trổ hết lông,căng lửa lên,khi đó gặp chim nó sẽ đấu hót và ra hình,lúc đó mới biết con chim của mình ra hình Tôm hay Gà Tre,ra hình giống con tôm(cánh xếp sát thân,lưng cong,đuôi xòe),Gà Tre(cánh xệ,lông xù ra,đuôi xếp),chứ không phải chỉ nhìn cái đuôi xòe ra giống đuôi con Tôm thì nghĩ là HÌNH TÔM!!!
Thân!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom