Guest viewing is limited

boyvipprokute

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúng chơi ghita, thổi sáo, thổi kèn ... cực kỳ chuyên nghiệp và đáng yêu!

Phương Phạm (tổng hợp từ Dailymail)

<TABLE style="WIDTH: 70%; BORDER-COLLAPSE: collapse" id=ctl00_ContentPlaceHolder1_ctl00_dtlRelation class=tblRelation border=0 cellSpacing=0><TBODY><TR><TD>
Trào lưu mới cực kỳ được ưa thích trên YouTube
</TD></TR><TR><TD>
Keyboard Cat - Chú mèo "gây nhiễu" YouTube
</TD></TR><TR><TD>
Bạn đã "nghe danh" ban nhạc rock toàn mèo là mèo chưa?
</TD></TR></TBODY></TABLE>
Những em chuột suốt ngày chỉ kêu chít chít, nhưng rõ ràng không hẳn là chúng không có năng khiếu âm nhạc đâu.

Chơi ghita nhé

Trong những bức ảnh dưới đây, 2 em chuột bạch vô cùng đáng iu đã được chủ nhân huấn luyện để có thể chơi được những nhạc cụ tí hon bằng chân đấy nhé.

Thổi sáo này

Bằng cách dùng thức ăn để dụ mấy em ý, nhiếp ảnh gia Ellen van Deelen đã dạy Moppy và Witje làm sao để "pose" với đủ các loại dụng cụ âm nhạc be bé xinh xinh, từ kèn, ghita, sáo cho đến kèn Trombon.

Chơi accordion nè

Cô chủ van Deelne, đến từ Roosendaal, Hà lan, nói rằng cô nghĩ ra ý tưởng này sau khi nhìn thấy một chiếc đàn ghita bé xíu được bày bán trong một của hàng. Và cô cũng hết lời ca ngợi hai em chuột của mình là những con vật "vô cùng thông minh", chúng tiếp thu rất nhanh và "pose" ảnh cực prồ nhé.

Cả kèn trumpet nhé

"Khi tôi giơ máy ảnh lên chúng làm bất cứ thứ gì tôi muốn" - cô nói. "Chúng thông minh đến nỗi nhận ra cả tên riêng của mình. Chúng biết chính xác cách tạo dáng và cả 2 đều là những diễn viên tài năng. Chúng tôi hiểu nhau rất rõ. Chúng luôn hiểu tôi đang nói gì."

Kèn Cor Pháp này

Thổi bè cho dàn nhạc nữa chứ

www.kenh14.vn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom