Guest viewing is limited

Floret_chip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào các bác, ngày 29 tháng 7 năm 2007, mình tậu được 2 nhóc ở Vỗ Văn Tần, nuôi được 1 thời gian thì mập ú ra, nhìn cute vô cùng:
Nhóc Lucky (cậu chàng là male)

Còn đây là cô nàng Sweet

Cả hai anh chị đây

Các bạn cho ý kiến về cậu nhóc này giúp mình nha.
Khi nào rỗi, mình sẽ pót tiếp 4 nhóc sau, mua ở Thái Lan.

manhlong

Quay đầu là bờ
SVC$
0
dễ thương quá ah,con này bên Thai người ta nuôi nhiều lắm,VN mới bắt đầu nuôi thôi.

Floret_chip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi hi, bọn này không gọi là dễ nuôi cũng không gọi là khó nuôi. Bạn cứ mua thử 1 cặp về nuôi thử đi, mình thấy cũng không tốn nhiều sức lắm đâu. Với lại công sức bỏ ra cũng đáng vì chơi với bọn chúng mãi mà mình cũng không thấy chán.

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
mấy nhóc này dễ xương wé,mua hamter ở VVT thấy đẹp hơn những hamter mà nuôi để ngoài HN gửi vô
có nhìuloại hamter lắm,có nhóc 700k và còn có nhóc tới cả triệu lận á,cũng thuộc họ hamter nhưng tên j wên mất rùi,của Hồng Kông

Floret_chip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hihi, Hamster cuả Võ Văn Tần có xuất xứ từ Hồng Kông. Còn chuyện mua ở VVT đẹp hơn thì mình không biết vì mình chưa thấy mấy chú ở Hà Nội bao giờ.
@ HUY_CHUOT: Hamster gì mà mắc dữ vậy. Hay bạn có lộn với những giống chuột kiểng khác không?

Floret_chip

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
À, không biết có phải Hamster bên Thaí thì bé hơn Hamster Hồng Kông không a? Hay là tại em nuôi 2 chú Lucky với Sweet hơi bị mập không?
Và không biết là giống Siberian với Cambell khác nhau chỗ nào? Mong các bác chỉ giáo. Thanks

huy_chuot

Cầu được ước thấy!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Hihi, Hamster cuả Võ Văn Tần có xuất xứ từ Hồng Kông. Còn chuyện mua ở VVT đẹp hơn thì mình không biết vì mình chưa thấy mấy chú ở Hà Nội bao giờ.
@ HUY_CHUOT: Hamster gì mà mắc dữ vậy. Hay bạn có lộn với những giống chuột kiểng khác không?
mình cũng ko biết nữa
vì coi sơ wa chứ ko đọc kỹ lắm,hình như coi trên 5giay.com thi phải
thấy bên đó nhìu hamster bán lắm

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom