Guest viewing is limited

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bài viết này mình sưu tầm dịch từ trang wed nước ngoài http://www.zebrafinch.com . Mình đọc thấy nó rất bổ ích , cần thiết cho những ai muốn sở hữu những chú Finch có được màu sắc theo ý mình . Cụ thể là loài Zebra Finch .

Bạn có một 1 trong 64 Chance

của giống một Zebra Finch Rare Giống như này
Bạn sẽ biết ở đâu để bắt đầu?

An Hướng dẫn Hầu như Complete để:

Các giống và Di truyền học của Zebra Finch

Bởi

Garrie P. Landry

Nhiều, New Ngựa vằn Rare được thực tế kết hợp của đột biến!

Đúng, tôi đã viết một cuốn sách, và ngạc nhiên khi bản thân mình là tốt. Cuốn sách này bao gồm tất cả các giống và di truyền của Zebra chim sẻ được biết đến ở Mỹ. Nó là chính xác loại của cuốn sách tôi luôn luôn muốn và không bao giờ có thể tìm thấy, kể từ khi tôi bắt đầu nuôi Ngựa vằn trên 30 năm trước đây. Cuốn sách có 60 trang đầy màu sắc mô tả tất cả các giống của chim sẻ Zebra và làm thế nào để nuôi chúng.. Nó bao gồm lịch sử đằng sau nguồn gốc của nhiều sự đột biến cũng quan trọng như các khía cạnh về nuôi sinh sản, những đột biến hiếm mới là lần đầu tiên, đây là một cuốn sách Zebra Finch với di truyền biểu đồ đầy màu sắc, cung cấp cho người đọc với một giải thích đồ họa của di truyền học và làm thế nào để nuôi cả hai hiếm Ngựa vằn màu sắc thông thường. Dưới đây là một mẫu biểu đồ di truyền từ cuốn sách! Mỗi biểu đồ có một văn bản giải thích chi tiết. Nhưng điều tốt về các bảng xếp hạng, là bạn thậm chí không biết làm thế nào để đọc, và bạn có thể xem xét một biểu đồ và dễ dàng hình dung ra cách đó hai con chim giao phối và những gì mong đợi được. Nó là di truyền học thực hiện dễ dàng cho bất cứ ai quan tâm đến Ngựa vằn. Cuốn sách này không có sẵn trong bất kỳ cửa hàng sách (chưa!) và hiện chỉ có sẵn từ tác giả. Nhiều bản đã được bán kể từ khi công bố đầu tiên vào tháng hai năm 1997, và người mua đã được khá hài lòng. Nếu bạn giống như ngựa vằn và đột biến của họ, cuốn sách này chắc chắn là tốt nhất để được đồng hành của bạn. Một người bạn của tôi, Russ Beasty, một giống chim sẻ tuyệt vời, nhận xét với tôi rằng sau hai tuần đọc cuốn sách này, ông vẫn không thể đặt nó xuống. Tuy nhiên, đảm bảo sự hài lòng của bạn, và bạn có thể trở lại cuốn sách trong vòng 10 ngày cho một khoản hoàn lại đầy đủ.

Biểu đồ dưới đây mô tả một chéo giữa ngực Black Face Black và Phaeo để sản xuất một mặt Orange Phaeo trong thế hệ thứ hai. Điều này biểu đồ di truyền là điển hình của các loại có thể được tìm thấy trong cuốn sách của tôi. Mỗi biểu đồ có một giải thích chi tiết của qua và mong đợi.

NEW LOWER GIÁ

Giá chỉ $ 29,95

cộng với $ 5 vận Hoa Kỳ hay $ 15. nước ngoài

Garrie Landry

2.512 Chatsworth Road

Franklin, LA 70.538

bean

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác nói giá tiền mấy chú này theo k được không. Em cũng thích mấy chú này lắm nhưng chứ có đièu kiện nuối

conan0208

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bó tay bác này, vác luôn quả Google Dịch về quăng lên đây. Đây là đoạn giới thiệu cuốn sách mà. Bác tính quảng cáo cho sách à.

aducdkz82k65

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ủa..........sao kỳ vậy........nhầm rùi bác ơi.....bác mau sửa lại

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom