Guest viewing is limited

minhduc2606

Thành viên tích cực
SVC$
0
người ta cho con cm mà chẳng biết giọng gì, đi cội chơi thì nói là giọng rừng. ở cội người ta nói ko chơi giọng rừng nên để chơi văn nghệ thui. :a33:
<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/GHnEFo9eG7A" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

nvhung_nhong_

"Nhồng - niềm đam mê số 1"
SVC$
0
Mình cũng mới chơi CM cũng chưa phân biệt được giọng vùng nào và cũng ko biết thế nào là giọng rừng thế nào là giọng nhà nên cũng không dám có ý kiến. Chỉ biết con chim của bạn hót có 1 giọng hót nên không được phong phú. Nói chung chim mình thích thì mình chơi thôi, nghe nó hót cũng thấy thoải mái rồi

hoalong89bg

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mình nghĩ là chim bạn nuôi được ít mùa và là chim lỡ nuôi lên chưa học được nhiều giọng, bạn cố gắng chăm chút cho e nó và chịu khó mang đi dợt hoặc gửi nhà bạn có chú chim hay 1 thời gian để e nó được học giọng và phong cách thi đấu sẽ hay hơn bạn ak

khuyen&dat

Thành viên tích cực
SVC$
0
Giọng dài, nhưng chưa ra hết giọng, mang ra cội chơi thôi cho nó học giọng nhé. có tương lai đấy.

NguyenQuangDung

Thành viên mới
SVC$
0
chim của bác hay! chơi được cả giọng rừng và ra giọng rất chuẩn
tương lai là 1 em mồi ngon
:a15:

ductoan456

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con chim của bạn hót cũng được đấy , chim vùng nào thế ban ?

Phương Biên Hòa

"Hội Chào Mào Biên Hòa"
SVC$
0
Hi chào minhduc... chim của bạn chơi giọng cũng khá dó chứ.... hihi.. nhưng muốn chơi cội thì nên tìm chim má trắng nuôi lên kẹp giọng thì mới mong lấn áp được sân cội... còn chim rừng thì nên để chơi cho chất.. cho lên làm mồi lun bạn hiền ơi.. hihi.. Mình cũng ở Biên Hòa nè... có gì ae mình giao lưu, 1 vài ý kiến nho nhỏ mong bỏ quá...
Thân !

quangkbbp

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chú này đi đấu thì chưa biết sao, chứ chơi như vậy là quá ok rồi. Giong to, khỏe, rõ, siêng. Chơi 1 mình mà ra giọng vậy là tốt rồi, thường khi đấu thì chim mới ra hết giọng. Hình nhưng chú này không có giọng ché thì phải

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom