Guest viewing is limited

bean

Thành viên tích cực
SVC$
0
các bác cho em hỏi là cá nuôi hồ xi măng thì nên nuôi cá gì vậy!bác cho e xem hình luôn nhé

mêchim1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
có nhiều loại lắm bạn..chép hồng kim,bạch kim,7 màu,3 đuôi,chép nhật...koi nói chung là rất nhiều loại mà sợ hầu bao bạn ko đủ để mua thôi :a20::a20::a20:

bean

Thành viên tích cực
SVC$
0
em thì hỏi các loại cá nhỏ á bác!mấy con to quá cho vào hồ nhà e chác ngày nào cũng đem vợt ra bắt vô chiên ăn.hehe

mêchim1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
cá nhỏ thì 7 màu là ok nhất=)) để trong hồ si-măng cho thêm tý rông hoặc lục bình cỡ 1 tháng là có 1 bầy từ cháu chắt chút chít :))....cả nhỏ thì hồng kim-bạch kim-hắc kim thế là ok rồi hay là 3 đuôi-đầu lân(loại này nuôi cũng đẹp mà khó nuôi,cho ăn ít cũng chết,ăn nhiều cũng chết)...cũng còn tùy vào hồ rộng hay ko mà nuôi các loại cá...mà nếu nuôi ngoài trời thì cho thêm rong,lục bình các loại bèo và nuôi ngoài trời thì lượng oxy nhiều hơn nên ko lo chết cá

bean

Thành viên tích cực
SVC$
0
hồ nhà em hình quạt!dài rộng và dài đều 2 met!vòng cung thì e không đo!cao 0.3met,có hòn non bộ!rong thì em trồng nhiều lắm!còn bèo thì do có hòn non bộ nên e không cho vào!thế thì nuôi loại nào hả bác!nhà e có 7 màu,đầu đạn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom