Guest viewing is limited

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
Qua 1 thời gian bận không vào viết bài trong diễn đàn được nay quay lại khai trương 1 bài về 1 chú la hán của em luôn anh em xem nha.thân

ut9

"Mê Cá Dĩa"
Thành viên BQT
SVC$
0
Qua 1 thời gian bận không vào viết bài trong diễn đàn được nay quay lại khai trương 1 bài về 1 chú la hán của em luôn anh em xem nha.thân

Hi Vinh!

Ánh đén bên kia chói mắt, cũng khó nhìn hết vẻ đẹp của chú La Hán này.
Con cá La Hán này, nó thuộc giống gì vậy? Nhìn dáng đép quá!
Nếu mà chỉnh màu đèn vào nữa chắc là đẹp hơn nhiều.

Chúc mừng bạn có cá La Hán rất đẹp!

Thân chào!

Ut9

CM_hocmon

...yêu Chào Mào... yêu thiên nhiên!
SVC$
0
chưa lần nào nuôi cá nhưng thấy em này của vinh đẹp đấy ! hình như chụp ban đêm phải không vinh ? hoặc do ánh đèn Flast nên màu sắc của em nó không được nổi bật . chụp lại vài tấm cận cảnh cho ae xem kỷ .

vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
Chụp buổi chiều anh ơi khoảng 5h á không có mổ đèn màu chĩ đèn Flast thoai à, mà cái này em nhờ bạn chụp chứ em đâu có máy ảnh chắc qua tết em sẽ nhờ chụp lại ạ.thân

vinhbe

congtam

Thành viên tích cực
SVC$
0
cá đẹp đó vinh ơi nhưng đầu hơi yếu tí cố cung cấp đạm nhiều cho e nó bung đầu.Chúc e có chú cá đẹp:a04:

^PhiSon^17

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh vinhbe ới ơi ! sao mình ko nhắn tin cho bạn dc gì hết à ! vâng ! xin lổi vì đá spam trong đây hihi ! :a37: à anh vào mục http://svcvietnam.com/forum/showthread.php?"giao lưu chim Chào Mào các nơi" vào mục "hội chào mào tây ninh" hân hạnh anh giao lưu cùng mọi người nhé ,chim nhà mình hiện giờ ko còn vì mình tạm thời nghỉ chơi tìm việc làm (khổ cực quá rùi )hihi ! à mình cũng ở gần khu vực thị xả ! nick chát"nicks_red_boys :a04:sdt 01217940887 :a31: hihi cá đẹp đó à nha ! :a06: lên đầu to và đẹp có dịp chúng ta cùng giao lưu nhé ! thân
! :a08:

tanphu_catv

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm nay,em này như thế nào rồi vậy bác? Không biết đầu cổ ra sao nữa, post vài tấm xem cho vui nha bác?

bahung074

Thành viên tích cực
SVC$
0
đẹp lắm châu kỳ cờ quá ổn chăm thêm đầu to tí nửa là good.chúc mừng.

LacViet

"The Modern Samurai"
SVC$
0
Con la hán này khá đẹp nhưng đầu còn hơi nhỏ. To tý nữa thì sẽ xuất sắc. Bạn để 1 bóng đèn trắng, 1 bóng đèn thuỷ sinh hay đèn đỏ loại cho cá rồng sẽ làm con cá đẹp hơn vì bóng đèn đỏ lảm nổi màu đỏ của cá và bóng trắng sẽ làm nổi màu của các châu trên mình cá lên. Hay dùng 1 bóng đèn trắng sẽ tăng thêm vẻ đẹp của cá. Chúc bạn có được chú cá đẹp.

img_since1982

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mở hàng nè bạn cá bạn dàn áo đẹp lắm ! , đầu đã nhú rồi ,cá rất tương lai ráng chăm nhé .

<!-- / message -->

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom