Guest viewing is limited

anhtamdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
khiêm tốn quá! nhìn nước chơi hay thật ! e này ra cội chắc đè chim khác ghê lắm đây! hót + ché :a03:

timestien

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hy vọng sẽ được xem thêm nhiều clip về chim Gia Lai quê ta nữa, chim chơi ok. mà bro chủ top có cái clip nào quay em nó đấu đã chéc ko chứ quay rồi xì cũng mất đi 50% thiện cảm và tính tự nhiên.

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cãm ơn mọi người đã quan tâm tại vì e ở bình dương nơi này chơi toàn chim giọng nên đem chim đi dợt có 1 lần e bị đuổi về và họ chê chim gialai e o hay từ đó e quyết định nuôi chim gialai cho thiệt hay để họ biết rằng ở đâu cũng có chim hay cho nên tới bây giờ e nuôi cũng gần được 10 con nhưng mùa này chim thay lông hết nên o quay clip được để a e đánh giá
đợt này e đang nhờ mấy a ở gialai chuyên đi đánh chim tìm vài e bổi nữa nuôi a e nào thích dòng chim gialai thì khi nào có mình tặng

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
em đặt gạch một em bổi rùi đó nha aPhi...kaka...có a báo em liên nha...hii..con chim quảng nam của a Phương timestien đó a hỏi thử xem..hiii:a01::a01:

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
sau hơn 2 tháng trùm lồng e nó đã xong lông (95%) hôm nay đem ra phơi nắng rồi tắm rửa sạch sẽ e nó xung lên chơi nên quay vội ......e nó ché mạnh hơn xưa rồi phải hông mấy bác hihi

<iframe width="425" height="349" src="http://www.youtube.com/embed/K52t4z5YwBg" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
oài chú chim này là bổi cùi thì em nghĩ chim nhà em thì cũng rơi vào tình cảnh bi đát hon chú chim của bác rồi. ước gì em có chú bổi cùi như bác. mà bác cho em hỏi chú này ở vùng nào gia lai vậy để hem nào vào em bắt mấy con ra nuôi thử. hem nay em cũng vừa có 5 con a lưới với 3 con nam đông với 2 em phong điền về hihi.tất cả toàn là bổi cực cùi thui.em ước đc như con bổi cùi của bác. chỉ trong 1 buổi sáng mà nhà tự dưng rõ nhiều chim.hix

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
em nó xáp chơi lại tốt rồi aPhi ha....bửa nay nghe nó chét có cái rẹt cuối cùng nửa...chét zậy nghe lực lại rồi đó a...để ở nhà nó đè hết mấy co kia ha...không nghe con lồng thái bắng liên thanh ha...hii:a01::a01:

tung

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim Chào Mào hay quá.
chú chim này mà pác nói "cùi" chắc không ai dám nói chim mình là ngon đấy pác ạ:a44:

choi_cm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh phi ơi e củng rất mê Chào Mào ,a tặng e 1 chú cm đc ko?hehe chú đầu của bác hay thiệt vừa hót vừa chẻ chúc mừng bác nhé

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác này có chim hay mà lại bảo cùi, làm anh em vào xem thế nào, mém bật ngữa, chim ché hay quá, bung cánh rất đều, rất vui làm quen với bác,và em xin chúc mừng bác đã sỡ hữu chim hay (đừng nói bổi cùi nữa nhá-em sợ chữ đó lắm)

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
con này mà là bổi cùi thì rất nhiều ae trên này xách lụp lên đường, hii, đùa dai quá bacs chủ top ạ, bác bảo e này mà mà bổi lại còn thêm cái chữ cùi thì e chả biết nói sao, e này đẹp và hay quá,:a21::a44::a44:
chúc mừng bác!, kết cái kíc kíc kíc ở cuối của e nó, hihi:a35::a35::a35::a35:
thân chào bac:a01::a01::a01:

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh phi ơi e củng rất mê chào mào ,a tặng e 1 chú cm đc ko?hehe chú đầu của bác hay thiệt vừa hót vừa chẻ chúc mừng bác nhé

chim gialai mình tìm không khó khó là khó nuôi để được chim hay ban ở xa quá chứ không hôm nào mình tặng bạn một e bổi gialai nuôi cho biết

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

em nó xáp chơi lại tốt rồi aPhi ha....bửa nay nghe nó chét có cái rẹt cuối cùng nửa...chét zậy nghe lực lại rồi đó a...để ở nhà nó đè hết mấy co kia ha...không nghe con lồng thái bắng liên thanh ha...hii:a01::a01:

cỡ 2 tuần nửa là ok rồi để khi nào a làm clip e lồng thái nghe cho vui ha,à con bổi gialai a tặng e sao rồi vũ e đó triển vọng lắm đó nhưng hơi xấu (vẻ bề ngoài không quan trọng) ráng chăm vũ nha

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
em chăm nó kỹ lắm a...anh khỏi lo ha...:a01:.mấy bữa nay nó sổ bọng nhìu rồi...nhưng em đang ép nó thay lông....chứ để bộ lông này nhìn gê quá...:a01::a01::a01:....zậy khoảng 2 tuần nữa em lên anh chơi....anh em mình sách nó đi dợt cafe xíu để em nó PERFECT hơn..hehe:a01::a01::a43:

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim gialai mình tìm không khó khó là khó nuôi để được chim hay ban ở xa quá chứ không hôm nào mình tặng bạn một e bổi gialai nuôi cho biết

---------- Post added at 11:44 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

cỡ 2 tuần nửa là ok rồi để khi nào a làm clip e lồng thái nghe cho vui ha,à con bổi gialai a tặng e sao rồi vũ e đó triển vọng lắm đó nhưng hơi xấu (vẻ bề ngoài không quan trọng) ráng chăm vũ nha
bác phi bây giơ dang ở gia lai hay ở tận phía trong nam. nêu o gia lai thi hem nao em vào bác tang em 1 em nhe dc hem ne. em đang tinh đi vào trong tim 1 lấy 2 em chao mao trong đó về chơi cho đủ bộ. chứ giờ nhà em toàn huế với 1 em Chào Mào thái thui.

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác phi bây giơ dang ở gia lai hay ở tận phía trong nam. nêu o gia lai thi hem nao em vào bác tang em 1 em nhe dc hem ne. em đang tinh đi vào trong tim 1 lấy 2 em chao mao trong đó về chơi cho đủ bộ. chứ giờ nhà em toàn huế với 1 em chào mào thái thui.

mình bây giờ đang ở bình dương rồi bạn ơi nhưng nếu bạn muốn tìm một e gialai thì o khó đâu bạn cứ vào gialai mình cò ông a ở gialai hay đi bẩy lắm

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
a e đánh giá dùm e này luôn e này e mới bắt được 1 tháng

<object style="height: 390px; width: 640px"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/_QgRfwgHsFI?version=3"><param name="allowFullScreen" value="true"><param name="allowScriptAccess" value="always"><embed src="http://www.youtube.com/v/_QgRfwgHsFI?version=3" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="640" height="390"></object>

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
mới 1 tháng mà hót tự tin quá anh phi, mà con này là bổi gốc gia lai hay bình dương, tướng nó khá to chắc là tuyển kỹ lắm đây. mai phải qua học hỏi anh thôi, khà khà mong mai trời đừng mưa nữa

phanquocvu

Thành viên tích cực
SVC$
0
đây là con bổi 2 chấm trắng phải hông aPhi...con này tương lai ha...chim bình phước cũng đâu có tệ lắm đâu ha anh...zậy mà có nhiều người cứ chê...hihi:a01:...từ lúc anh nuôi thì thấy nó khác hẳn ha...:a01::a15:..con này đổ mùa lông là oke rồi á...để đợt này về không mưa em tìm vài con bổi lên anh nuôi ha...:a01:..làm cái clip con lồng thái nữa đi aPhi...lỡ khoe hàng rồi thì khoe luôn em bắn tỉa đó đi...hehe

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
và đây là clip 2 e nó nè a e xem e 1 tháng lồng có triển vọng không e nó có 1 chấm trắng trên lưng, dáng thẳng đứng ,mào cao , giọng chưa ra hết nữa

<object style="height: 390px; width: 640px"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/l-w02gYXaDQ?version=3"><param name="allowFullScreen" value="true"><param name="allowScriptAccess" value="always"><embed src="http://www.youtube.com/v/l-w02gYXaDQ?version=3" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allowScriptAccess="always" width="640" height="390"></object>

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
tương lai tràn trề luôn anh phi, con lồng vuông xong long hẳn chưa anh, con nhà mới vừa xông lông tính bữa nào lên dợt với anh cho vui

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom