Guest viewing is limited

dovan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim này lúc trước bẩy được ở vùng pk15 lúc đó được 2 con mình cho 1 con còn con này giữ lại nuôi 2 năm mới ché đó định bỏ rồi thì nó bắt đầu chơi (chút nữa là ôm hận) a vinhdq ở hay chơi ở đâu bữa nào a e giao lưu thanks mọi người nhiều hôm nào rảnh mình khoe vài e gialai nửa để a e đánh giá

Vùng pk 15 là vùng nào vậy anh? sao e chưa nghe bao giờ nhỉ? em ở Biển Hồ, qua ngã tư chút xíu, trong khu nông trường 712 sát với kho đạn có đàn chim ở rìa kho đạn hót hay lắm, không biết anh có sở hữu con nào vùng này chưa?

Trên vùng đồi Đức Mẹ thì cũng có kha khá chim nhưng có vẻ như e chưa nghe giọng chú nào hay như vùng kia, e chỉ ở quanh quanh đó thôi nên không biết rõ giọng các vùng khác. Có và Iasao bẫy chim nữa nhưng cũng không có ấn tượng gì lắm.

Sắp tới 2.9 e về Gia Lai, có gì anh cho em số anh gì trên đó để e ra giao lưu nhé!

thks a

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Vùng pk 15 là vùng nào vậy anh? sao e chưa nghe bao giờ nhỉ? em ở Biển Hồ, qua ngã tư chút xíu, trong khu nông trường 712 sát với kho đạn có đàn chim ở rìa kho đạn hót hay lắm, không biết anh có sở hữu con nào vùng này chưa?

Trên vùng đồi Đức Mẹ thì cũng có kha khá chim nhưng có vẻ như e chưa nghe giọng chú nào hay như vùng kia, e chỉ ở quanh quanh đó thôi nên không biết rõ giọng các vùng khác. Có và Iasao bẫy chim nữa nhưng cũng không có ấn tượng gì lắm.

Sắp tới 2.9 e về Gia Lai, có gì anh cho em số anh gì trên đó để e ra giao lưu nhé!

thks a
pk15 là ở đức cơ đó e còn vùng biển hồ a cũng nghe nói nhưng chưa có cơ hội sở hữu hiện tai a đang ở bình dương không có ở gialaiconf e ở đâu

choi_cm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chà chà a phi ơi hôm nào kiêm giúp e 1 con rồi gửi ra bắc giùm e đc ko.con 3 mùa của a sung thật đấy vừa hot vừa ché ra cội chơi chắc giành giải rồi. chúc a ngày càng nhiều Chào Mào đẹp.con 3 mùa a nuôi lồng vuông ấy a làm cái cầu phụ vào nhìn sẽ đẹp hơn đấy,chim chơi linh hoạt hơn nhiều

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chà chà a phi ơi hôm nào kiêm giúp e 1 con rồi gửi ra bắc giùm e đc ko.con 3 mùa của a sung thật đấy vừa hot vừa ché ra cội chơi chắc giành giải rồi. chúc a ngày càng nhiều chào mào đẹp.con 3 mùa a nuôi lồng vuông ấy a làm cái cầu phụ vào nhìn sẽ đẹp hơn đấy,chim chơi linh hoạt hơn nhiều
nếu e muốn a sẽ giúp nhưng mà e muôn tìm em ntn con 3 mùa đó a đã đổi lồng rồi đặt riêng cho e nó cái lồng lục giác để 2 cầu ngang chơi rất ok

choi_cm

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu e muốn a sẽ giúp nhưng mà e muôn tìm em ntn con 3 mùa đó a đã đổi lồng rồi đặt riêng cho e nó cái lồng lục giác để 2 cầu ngang chơi rất ok
vâng a tìm giúp e 2 chú cm dài đòn là đc hay a đi bẫy rồi gửi cho e đc ko

jonh_cena_07

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Khiếp thât. Không dám xem. Xem hết thì bàn phím cũng ướt lun. Nên ngừng xem. Em cũng mới mua 2 chú Chào Mào, mà không hót hét j cả, lâu lâu hót vài tiếng tú hìu, nên không thích. Hôm nay vào xem clip của bác khiếp thật. Em không nghĩ là chào mào chơi dữ vậy. Em không biết chăm chào mào ntn nữa, chỉ có cám và sâu.

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Khiếp thât. Không dám xem. Xem hết thì bàn phím cũng ướt lun. Nên ngừng xem. Em cũng mới mua 2 chú chào mào, mà không hót hét j cả, lâu lâu hót vài tiếng tú hìu, nên không thích. Hôm nay vào xem clip của bác khiếp thật. Em không nghĩ là chào mào chơi dữ vậy. Em không biết chăm chào mào ntn nữa, chỉ có cám và sâu.
bạn mới nuôi nên nãn là phải rồi chứ cm là dong chim dể nuôi nhất đó bạn ở đồng nai à khi nào rảnh rổi lên bình dương chơi 1 chuyến bạn sẽ tận mắt thấy nuôi cm dể ntn.

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh phi up nguyên dàn Chào Mào lên luôn đi coi cho sướng.nhìn dàn chào mào thèm quá.chẹp chẹp.

phigialai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh phi up nguyên dàn chào mào lên luôn đi coi cho sướng.nhìn dàn chào mào thèm quá.chẹp chẹp.
dàn cm của a giờ đang yếu lửa với lại thay lông nên chưa chơi được hôm nào đẹp trời để a làm cái clip nữa cho a e nhận xét ha

trungvp

Thành viên mới
SVC$
0
bác mua con này ở đâu thế dẫn e mua một con cùi như con của bác đi:a37:

duongchulam

Thành viên tích cực
SVC$
0
lâu quá không gặp anh phi. chắc dàn chim nhà giờ qui tụ được nhiều cao thủ lắm rồi anh nhỉ. bữa hôm có gọi anh tính qua nhà anh dợt chim nhưng gọi mãi không nghe máy nên em không dám ghé. chúc anh có nhiều chim hay. khi nào chim căng em sẽ ghé qua anh dợt chim cho vui.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom