Guest viewing is limited

alohaduy@yahoo.com

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mời các bác nhận xét giúp em. em mới bắt được em bổi chuyền tướng nhỏ như con Chào Mào. còn nhát nhưng rất siêng hót chuyện và rít suốt ngày.
<iframe width="420" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/zoQKFtMp2fI" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
ko còn từ nào nữa. Chuyền quá đẹp. Đuôi dài, nhưng bác nói nhỏ như CM thì e hơi khó tin. Có phải em nó hơi ốm íu ko chứ dù gì thì than vẫn to hơn Cm mà....

alohaduy@yahoo.com

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nói hơi quá chứ em nó tướng nhỏ con rất lanh lẹ, lăng xăng. em thích tướng nó em chọn. giọng gắt, giọng chim non. cám ơn bác có lời nhận xét.:a08::a08::a08:

Quang1512

"Why so serious ???"
SVC$
0
e cũng thích chim tướng nhỏ hơn. To thì cũng đẹp nhưng nhìn nó có vẻ hơi cục mịch. Nhỏ con nhìn lanh lẹ hơn.....

Chào Mào Lâm Đồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chim hay đấy,trông có vẻ loát choắt,xông xáo,tướng tá nhỏ như vậy chắc thuộc dạng chim mẫu hót rùi bạn nhỉ.cmình cũng ở lâm đồng nè.hi

dinhhaind

Thành viên tích cực
SVC$
0
con nay giống chòe cau quá, người nhỏ, chân cao, đen như gỗ mun,duôi lúc nào cung vuong goc với thân, em này tướng hót, triển vọng lắm đây.nhưng chim chuyền thường sẽ rất dãy trong mùa đầu, bạn nên cầm tay cho em nó ăn cào cào , dế cho em nó quen mình, cẩn thận chòe mộc hay bị hỏng móng.con nay phai thay lông , báo cườm , mùa sau se chơi dược luôn. dỉnh cao tù mùa thư 2:a01:

alohaduy@yahoo.com

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này gốc Lâm Hà-Lâm Đồng. khi mới bắt sang lồng là rít liền, về nhà hai bữa là hót chuyện. khoảng 1 tuần treo ra ngoài là hót sổng luôn. Mình có ông bạn có 1 em nhỏ con tướng nhìn cũng được, siêng hót lắm, hót cả ngày, giọng rất hay. ông nói nhỏ con siêng hót là được. to con mà ko hót là bán cho người chới đá. chòe là phải véo von hót mới là CCT. Mình đi đâu thấy CCT hót là đứng lại nghe ko muốn đi bởi mắc bệnh mê CCT hót. Nhà có 3 em than 1 em lửa 3 Chào Mào mà đi đâu thấy em nào tướng ưng ý là lại mua. thank các bác có lòi nhận xét :a15::a15::a15:

vanhieu15

"jesus i trust in you"
SVC$
0
đẹp wá. nhìn tổng thể thì khá cân đối. mọi thứ đều dài chỉ tội mình dây. búng đuôi vậy là ngon lắm đó nha

KsQ

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim đẹp quá bác ráng chăm sóc e nó tốt nhé, sau này hót xòe đuôi nữa thì còn gì bằng

bahoa_chichchoe

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
C him đẹp nhưng chắc là bị ngoái vanh rồi . Nhìn cuối clip ai tinh sẽ phát hiện ra thôi

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom