Guest viewing is limited

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
Sau đợt bốc thăm lần trước em thấy nhiều người đăng kí quá, nhiều người cho ý là nên làm thêm đợt típ theo vào ngày này vì đó là ngày tết cổ truyền của dân tộc và cũng là ngày lẽ tình nhân, nên em lại mở típ lần bốc thăm này dành cho ace là thành viên mới và thành viên chỉ mới có tile, các mod thông cảm, nhường cho ace mới chơi cm, để họ thử sức với chú mộc hung dữ này:a04:.:admindt:
Sơ lược về tiểu sử của em nó: là chim mộc 100% già rừng,nhảy thì thôi rồi ác luôn:taz::taz::taz::a04:, mặt mũi thì be bét,nhưng đc cái em nó đã ra giọng rồi, kép đôi kép 3 xoắn xuýt lắm, giọng to và ấm, chim to và đẹp, chỉ tội em nó là chim mộc dữ,nhảy nhiều nên lực chưa đc tốt, chưa căng lửa nên nếu có đấu đá chắc để mùa sau vậy:a04:, chim này cũng do anh bemap chọn hộ nên các bác yên tâm nhé!

Mình có ý tặng chim cho ace vào dịp tết mậu dần và ngày lễ tình nhân vì 2 ngày đó trùng nhau cho thêm phần ý nghĩa.

Thể lệ bốc thăm thì mọi người đã biết: các tv mới và thành viên chỉ mới có tile, ngày bôc thăm vì hôm đó trùng với têt âm lịch chắc mọi người bận không ai mà đi dượt chim đc mà bốc thăm cho chúng ta:a04: .
Vậy kính mong BCS Hội quán Hà nội, chú Diabaymerci_lavie thảo luận để bốc thăm vào ngày gặp mặt đầu xuân hộ cháu và em cái.:a04:

* Các bạn cứ đăng ký cho đến trước khi có bảng tổng kết danh sách đăng ký nhé. Dự kiến là hết năm Âm lịch.

* Đầu Xuân sẽ tổ chức bốc thăm tại Hội quán SVCVietnam Hà nội :a21:.

Chúc toàn thể anh chị em một năm mới an khang thịnh vượng,

một ngày valentin thật hạnh phúc bên người yêu dấu:a04:

vành_khuyên trắng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

ngochaxd

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: bốc thăm cm huế mừng xuân mậu dần và vaneltin day

Đầu năm mới em mở hàng nhá. Cho em đăng kí 1 suất với :D. Chúc bác và đại gia đình SVC an khang thịnh vượng :a04::a04::a04:

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: bốc thăm cm huế mừng xuân mậu dần và valentin day

thôi thế là lại hết cửa đăng ký rồi huhu anh gì ơi, cho em đăng ký nhé, người yêu dấu thì em chưa có nên chẳng may tết em lại đc ôm em nó về bầu bạn thì sao:a27: hehe xì pam thế thui, đợt này em cũng xin làm chân phục vụ thôi, để cho mọi người đăng ký cho vui.
:99:Chúc mọi người một năm mới luôn vui vẻ, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn!!!:99:

:gif_23_10:<----VKT:he:​

xuanoanh10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ðề: Bốc thăm CM Huế mừng xuân Mậu Dần và Valentin day

hihi:a44:em cũng là thành viên mới, em xin đăng ký một xuất, lần trước bốc thăm vận may chưa đến:a17:hi vọng lần này có "lì xì"đầu năm của diễn đàn thanks anh vành_khuyên trắng và tất cả các mod

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0

Đăng ký thôi... CM Huế mà.

Trượt nhiều quá rồi chắc lần này.........hy vọng thế. Xin đk 1 xuất nhé.

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0

em cũng tiếp chiêu 1 suất với ạ, các bác thật là tâm lý khi đã tạo ra những cái sự mong chờ thú vị như thế này thì không có lý do gì mà em không hưởng ứng. Em xin 1 vé anh nhé!

thanhthang

Chào mào bổi...
SVC$
0

hic mình trượt vỏ chuối 3 lượt trong năm, lần này đầu năm k biết có bị dính tiếp cái vỏ chuối nào k nữa quá tam 3 bận mà hic thôi đành cho mình 1 đăng ký 1 vé để vừa hồi hộp vừa hòa hứng chờ đợt niềm hy vọng này vậy.

thaicntn

Thành viên tích cực
SVC$
0

hjhj.em xin đăng kí 1 suất nhé.mông ước được sở hữu 1 em huế từ lâu mà giờ mới có cơ hội ạ.mong sao đây là quà lì xì ý nghĩa nhất đầu năm.hj hj.em xin chúc anh vanh_khuyentrang và đại gia đình svc nhà ta 1 năm mới dồi dào sức khỏe,an khang thịnh vượng:a44:

hieukhongem

Thành viên tích cực
SVC$
0

BÁc VKT dạo này xôm quá nhỉ:a16::a16:Cho e 1 suất nhé Bác VKT:a04:.Chúc bác và gia đình năm mới vui vẻ,hạnh phúc và làm ăn phát đạt trong năm tới:a04::a04:

Hải dế

Thành viên tích cực
SVC$
0

Nhào dô bà con ơi, mình xin một vé nhé, năm mới may mắn, không trúng thì cũng xôm, chúc mọi người năm mới mạnh khỏe bốc gì được đấy:a16:

quyntit

Thành viên mới
SVC$
0

cho em đăng ký 1 suất mấy pa con ơi , CM Huế chắc hay lắm đây

ĐamMêChàoMào

Thành viên tích cực
SVC$
0

Vẫn là anh Vành Khuyên . Em Xin Đăng Ký 1 Vé .
Chúc ACE SVC sức khỏe và có những chú Chim hay

haidang_ductrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Thấy 4rum mình bữa nay xôm tụ quá! Bác Vành Khuyên Trắng cho em đăng kí 1 vé với:a04::a04:

lechithanh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Cho tôi đăng kí một suất nhé. Nghe nói nhiều về Chào Mào Huế mà chưa được nuôi bao giờ. Biết đâu lần này lại gặp may. Haaaaaaa, Chúc các anh em một năm mới vui vẻ thành đạt.

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0

hiiiii lần này ko biết có được ko đây :) cho em xin một xuất nhé.

Long2411

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

cho em xin 1 vé với. hi vọng sẽ nhận được lì xì năm mới.:a21::a21::a21:

manhhieu_hd

Thành viên mới
SVC$
0

:a04::a04::a04::a04:cm huế thì ngon rồi,bác cho em 1 vé nhé!:a06::a06::a06::a06::a06:

bach

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Không biết kịp không, Cho mình 1 suất nữa. Thanks!

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0

mùng 1 tết mà nghe tin mình trúng được một chú Chào Mào huế thì hạnh phúc biết mấy:a05:.
hihi chúc cho các thành viên mới gia nhập sẽ may mắn nha(có quà đầu năm là suốt năm may mắn á).cũng xin thay mặt các anh em mới gia nhập thanks vành_khuyên trắng nhiều nha(dù mình không được tham gia cuộc vui này hihi),chúc bạn luôn bạn khỏe và vui vẻ bên gia đình nhé.
thân

Long2411

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

ủa e nhớ năm nay là canh dần chứ đâu phải mậu dần đâu a vành_khuyên trắng (chút ý kiến riêng nếu sai xin a bỏ wa cho):a04::a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom