Guest viewing is limited

saudaudo10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào cả nhà! Trước giờ nuôi toàn chim sâu không hà,nhưng hôm trước vô tình thấy 1 người bẩy chim ốc mít nên tự nhiên muốn nuôi ốc mít,ae nào ở bình dương có nuôi om thì giao luu với mình nhe để mình học hỏi chúc kinh nghiệm nhe,ae nào có om mồi thì chia lại cho mình với,tự nhiên ghiền nuôi om ghế

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
ko phải dân bình dương nhưng cũng ghiền ốc mít nè ốc mít mồi giờ khó mua lắm vì ít còn ai chơi

saudaudo10

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào bạn chao mao con! Bạn ở đâu vậy và có nuôi om không?nếu ở gần bình dương mà có nuôi om thì ae mình giao luu chơi, thân

GàTreVL

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình mới chơi lại ốc mít và mới mua đc e ôm tơ. có vài cọng lông đỏ ngay ngực . đã chịu đấu chim hihi. bên bình minh có 1 con đấu múa rất dữ. múa treo ngược như con dơi . :))

me chim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nói về óc mít thì minh vừa mới lụm hai con bổi về chơi thử ko bít như thế nào mà mua 3 con bi giờ còn 2 . còn 2 con còn lai bi giờ nghe nó kêu thấy hay wa' . nghe nói ae trên bình dương choi nhìu lém vì trên đó cây cối nhìu om củng nhìu luôn :H

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
có om mồi thì alo mình dắt về quê bên dĩ an bẩy, mình đang ở biên hoà nuôi 3 con om chuyền mà cho hết rùi giờ còn 1 em mép vàng o bit là trống hay mái đây

kenken

Thành viên tích cực
SVC$
0
cụ ở chổ nào trong biên hòa dậy, có dịp ae mình đi cafe nha. om thì quê mình thấy nhiều lắm từ 7h sáng-3h chiều là tụi nó bay về(chổ mình chùm gửi nhiều lắm). sđt:01234427183 có dịp gạp hen!

nguyenanhtuan620

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
GaTreVL ban o đâu vậy cho địa chi đi mỉnh giao lưu cho vui. bạn nói ai nuôi om ở BM vậy .?

nylac.lt

Thành viên mới
SVC$
0
tui củng ở bình dương nè trước có 2 con mồi dịp tết đi chơi ko trong coi bị con gì ăn mất :a25:... giờ đang nuôi 2 em mà mới sẩy hồi sáng còn 1 em Da beo :)) ai có kinh nghiệm vào trao đồi chơi :D:D

nguyenvanttc108

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
Ngày mới lên top nào

Chân thành càm ơn tình cảm sự ưu ái của quý khách hàng giành cho chúng tôi,chúng tôi sẽ cố gắng để ngày càng hoàn thiện và đáp ứng tốt hơn những yêu cầu của khách hàng.Chúc quý khách một ngày mới vui vẻ và may mắn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom