Guest viewing is limited

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
Bể này của một người bạn đưa CM post lên để cả nhà tham khảo , mong cả nhà nhận xét cho vui

Kích thước , D . 1.6m . R . 65 , C . 65
Đèn . 4 bóng atman 1,2m
Lọc tràn
Cây trong bể , wilou, peacock, sao nhỏ , dương sỉ châu phi , vảy ốc xanh , vảy ốc đỏ , flame , US , một số loại nữa CM ko nhớ tên hehe

cadn

"Chào Mào Việt Nam"
SVC$
0
Ðề: Bể thuỷ sinh

:a37: :a37: Đúng gu của iem rồi..hehe. Tạo thêm dòng suối bên tay trái chảy ra nữa sẽ chia bố cục bể thành 2. Phía trong đó nhìn cũng tương tự dòng suối, nhưng chưa có chiều sâu. Hoặc bên phải cũng được.

Bể này bố cục cho thấy người chủ không theo 1 khuôn mẫu nào, và sáng tạo.

Tóm lại.....quá đẹp :a37:.

Chỉnh sửa lần cuối:

binhnv

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0

Ôi, sao cái chân bể này lại giống cái nhà mình thế nhỉ

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0

hì đúng là bể thủy sinh này SETUP cũng phải am hiểu nhiều lắm đây, hic ước gì mình có thể có được 1 bể thủy sinh như thế này trong nhà các bác nhỉ ...

xxxbopy

Thành viên tích cực
SVC$
0
he he he, bể nhà BÁc N đây đó hả CM, nhìn thế, bảo sao ông không máu ... điên lên, ha ha:a16:

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
he he he, bể nhà BÁc N đây đó hả CM, nhìn thế, bảo sao ông không máu ... điên lên, ha ha:a16:
Ông xxbopy chỉ đc cái nói đúng thoai , ông mau khửn trương làm bể post lên cho bà con dòm chút hihi. Giời đang mát mẻ thế này cây cối lên tốt lém

baoquoc_khtt

Thành viên mới
SVC$
0
Kết câhn hồ và bộ Lũa.Hồ đẹp lắm thả nhiều neon chút thử xem sao bro.

coi77

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bể này mảng tiêu thảo xanh bên phải bể khá chói chang ko ăn nhập với tinh thần chính của bể, khối vảy ốc đỏ và vảy ốc xanh nếu tạo thành khối mảng lớn sẽ tôn phần bố trí chủ đạo hơn. Bể này chỉnh chang, chăm sóc tốt hơn chút nữa, sang năm nhớ mang đi thi ABV 2009 nhé :a44::a14: :a04:

Thân!

GoldenCanary

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
'Phong thủy hữu tình' - một style quen thuộc của các bác trong hội thủy sinh Hà Nội của vài năm trước.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom