Guest viewing is limited

CHIP1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tình hình là đầu năm mới khai trương bẫy được em này. các bác chém giùm:a19:

attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Ðề: bay duoc CG 2.5 kg

Dẫu sao thì nhìn thấy nó bị củ tỏi như vậy thì cũng ổn rồi. may cho em mồi quá! lưới lụp quá chuẩn và cũng rộng chứ nếu lưới mà hẹp thì em mồi ko biết thế nào.

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: bay duoc CG 2.5 kg

Èo khiếp!

Thế nó nhảy vào dính lưới và bạn hả xuống tẩn cho nó vài phát hay mà nằm im thế?

Theo như các cụ chuyên gia đánh Cu Gáy truyền lại thì... Mỗi khi bị ác thú tấn công mồi thì hạ xuống trùm lồng lại rồi xứ lý chớ không em mồi sẽ sợ khiếp thời gian lâu.

Lồng/lụp này là mẫu lồng Gia Lai hả bạn?

Chúc bạn may mắn sau này đúng ra tôi chuyển về mục đánh bẫy Cu Gáy cở mà nó...!!!

Bạch Đề

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
kinh khủng thật...làm cái bẫy được em này đúng hà hàng độc,mà công nhận em mồi của bác cũng tài thật...híc...em đi gác cu đã đc 3 năm ước mơ một lần bẫy đc hàng độc như bác mà chưa đc......tháng 11 năm ngoái có bẫy đc 1 em cắt và em mồi của em cũng tử trận.con cắt nó làm nguyên 1 bên cánh đứt lìa liền,điên tiết em đập chết em cắt đó và về nhà làm 1 chai rượu đễ luôn.....

CHIP1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hic .. Cũng may mắn là e phát hiện kịp thời chứ ko em mồi toi luôn rồi. Hôm này chim mồi đã bắt đầu chơi lại rồi. Lồng này là ở Lâm Đồng đó bác BachDe ah.

cugayquangngai

Thành viên tích cực
SVC$
0
hàng khủng hàng khủng , mồi cây bạn treo thế ra sao mà bẫy được em này đúng là quá tài đó heee
thân chào !

CHIP1

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Treo nhánh thế rất đẹp nên mồi tóm được e này đó bác. Thấy con mèo trèo lên cây mà ngồi xa quá chay không kịp, e nó leo lên cành thế rồi nhảy thẳng vào lồng luôn. Nếu quay lại được cảnh đó e nghĩ chắc Hot lắm đó.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom