Guest viewing is limited

gato123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mùa này bắt đầu bẫy chim khuyên bánh tẻ lên dễ lắm anh e ạ.Mình mới đi bẫy ở đống năm và hưng hà. 2 hôm mỗi hôm dc gần chục e .Mà bọn này cũng dễ thuần. Ai ở tb đi bẫy vành khuyên với Chào Mào thì lập hội cho vui nhé. Ảnh chim bẫy dc mình up sau .Chim mới về nhảy lắm ko chụp dc:a32:

gachoinoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác ở đâu TB thế? e ở Vũ Thư, em hay đi bẫy Chào Mào với chòe giải trí lắm. cuối tuần là đi. có dịp ae đi bẫy cùng nhau cho vui. :a01:

gato123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bác ở đâu TB thế? e ở Vũ Thư, em hay đi bẫy chào mào với chòe giải trí lắm. cuối tuần là đi. có dịp ae đi bẫy cùng nhau cho vui. :a01:

Hay đấy. Bác sn bn cho dễ xưng hô. M sn 86 .Cũng hay bẫy Chào Mào giải trí. Nhưng mỗi lần đi hơi xa >tầm 20 KM .Mình ở ly thường kiệt >Cug gần thôi.BÁc có chỗ nào hay hay kô .Bãy CM hơi khó .Bẫy khuyên là dễ nhất. Add yahoo zsuynghitronganhz
dễ nc nhé:a21:

gato123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hehee. mới bẫy dc 2 hôm mà bọn nó đã chịu mổ sâu cầm tay rồi. Dt lởm ảnh hơi mờ

gachoinoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hay đấy. Bác sn bn cho dễ xưng hô. M sn 86 .Cũng hay bẫy chào mào giải trí. Nhưng mỗi lần đi hơi xa >tầm 20 KM .Mình ở ly thường kiệt >Cug gần thôi.BÁc có chỗ nào hay hay kô .Bãy CM hơi khó .Bẫy khuyên là dễ nhất. Add yahoo zsuynghitronganhz
dễ nc nhé:a21:
mình sn 85. thứ 7, chủ nhật được nghỉ hay đi lắm, mình cũng đi xa mà, chứ gần nhà hiếm chim lắm. mình không dùng yahoo. mình ở ngay Thị Trấn Vũ Thư thôi. lúc nào bạn rảnh muốn đi thì pm mình nhé. :a04:

gato123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ok .A cho e sdt cái .A bẫy Cm với Chích chòe có hay dc kô .A bây ỏ chỗ cây cối um tùm hay nhà người quen ạ.E thường bẫy nhà nguoi quen nên cũng ít dc lắm.Có chỗ nào hay dẫn e đi với >hiện giờ nhà có 1 e CM thôi

gachoinoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
minhf bẫy cũng tạm đươc bạn ah. nhiều không nuôi hết nên toàn phải thả. :a23:. giò mình chỉ giữ lại 3 Chào Mào với 5 chòe thôi. lúc nào đi được mình sẽ thông báo cho bạn nhé. mình đi các nơi để bẫy chứ không bẫy ở chỗ nào cố định cả. :a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom