Guest viewing is limited
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
N

__Nick__

Guest
Nick lập cái topic này , để dành riêng cho việc bầu chọn của hội , anh em nếu có ý kiến gì lạc đề mời qua mấy topic khác. nơi đây chỉ dành rieng76 cho việc chính thôi. mong anh em thông cảm .
Bầu chọn cho 1 trong 2 chức vụ sau :
1 . Hội Trưởng
2. Hội Phó .
Danh sách các hội viên có uy tín của hội sau đây sẽ đc bầu chọn . tính tỉ lệ phiếu bầu nhé. thời gian là đến hết ngày 8/6.2008
Mời tất cả anh em trong hội cùng tham gia.
1 . Công Minh
2. Khoa Biên Hòa
3. __Nick__
Còn về việc thiết lập quy tắc và trật tự mời anh CM hoặc anh KBH làm cho cái quy tắc cụ thể nhé, nhớ lập 1 topic riêng nhé.
Ai còn ý kiến gì xin vào góp ý nhé . thân

SVC$
0
em thì đề nghị 1 phiếu như sau anh Khoa BH làm hội trưởng anh Nick là Hội phó ai đồng ý với em nào Thân !!!

Crazy-GiaLai

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em xin bầu cử a.Minh làm Hội Trưởng , ko chỉ vì ''Kính Lão Đắc Thọ ''mà như chúng ta đã biết, a.Minh còn là là 1 trong những mem kỳ cựu về các loài chim đặt biệt là chim Sâu .
Và danh hiệu Phó Hội Trưởng dành cho Nick là rất xứng đáng , vì Nick là 1 thành viên như chúng ta đã biết , rất uy tín , nhiệt tình ,có nhiều kinh nghiệm trong việc dạy dỗ loài chim Sâu , và đặt biệt là thời gian rãnh rỗi Nick khá nhiều , rất phù hợp cho các hoạt động sau này . Theo ý riêng mình là vậy , mong ae đóng góp thêm để có 1 hội Sâu vững mạnh .Thân

N

__Nick__

Guest
chà ........gần đến ngày hết hạn bầu cử rồi, sao vẫn chưa thấy đc mấy hội viện tham gia hết vậy ta ? ko đáng quan tâm hay sao kà ?

CM_hocmon

...yêu Chào Mào... yêu thiên nhiên!
SVC$
0
Đã đến lúc hội chim sâu SVC có 1 tổ chức và nội quy riêng rùi đấy ! BTC không thể chỉ có hội trưởng và 1 hội phó được , vì sau này nếu hội lớn mạnh sẽ phát sinh nhiều vấn đề cần giải quyết . Theo mình thì thế này :
Hội trưởng : Công Minh : chịu trách nhiệm chung
Hội phó " Đối nội " : Khoa BH
Hội phó " Đối ngoại " : Nick
Ngoài ra còn phải có : kế toán , thủ quỹ ....... và 1 số chức vụ khác nữa ( như vậy mới là 1 hội chứ ) vì mình thấy hội chim sâu đã có nhiều ae tham gia rùi !
Trên đây chỉ là ý kiến riêng của mình thôi , mong sau cho hội lớn mạnh thực sự !

N

__Nick__

Guest
cảm ơn anh CM_hocmon đã vào cho ý kiến hihihi . àh dù gì anh cũng là 1 hội viên có tên tuổi và có đóng góp khá lớn cho hội mà. hihihi . Em thấy ý kiến của anh cũng hay , nhưng tạm thời bây giờ theo em nghĩ nên bầu 2 vị trí HT & HP trước đã, và làm thêm 1 số quy định cụ thể . sau đó chúng ta sẽ tổ chức bầu tiếp các vị trí còn lại. Anh nghĩ sao ?

N

__Nick__

Guest
cáo lỗi cùng anh em . Kể từ bây giờ Nick sẽ ko vào 4r nữa. vì vậy Nick thật lòng mong anh em hãy cùng nhau đưa hội chim sâu đến đc cái gọi là hấp dẫn tột đĩnh .
Nick vô cùng cảm ơn anh em đã tin tưởng và bầu chọn Nick . nhưng Nick vô cùng xin lỗi vì ko đủ năng lực , nên ko dám nhận . Thân
Chào tạm biệt tất cả anh em SVC thân mến . Chúc mọi người luôn vui vẻ và thành đạt .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom