Guest viewing is limited

tuanlam

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào anh em, em vào dd này cũng lâu rồi mà không hiểu sao, việc đăng nhập lần nào cũng phải 2 lần trỡ lên rất bất tiện. Đăng nhập rồi khi vào đọc những chủ đề con lại bắt em đăng nhập tiếp và tiếp trong khi em đã đăng nhập ngay từ đầu, nhiều nhất là em đăng nhập tới 4 lần và ít nhất là 2 và thường xuyên là tới 3 lần. Anh mod cho ý kiến và cách khắc phục vấn đề này dùm. Bất tiện quá. Thank các bác

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
Chào bạn tuanlam!
Tình trạng như bạn nói thì hiện nay mình cũng gặp phải, khi xem chủ đề khác thì đôi lúc nó lại bắt đăng nhập lại. Quả thật là rất bất tiện, nhưng dù sao chúng ta cũng nên thông cảm cho BQT, BQT cũng đang cố gắng khắc phục tình trạng này.
Mình hay sử dụng cách này để đỡ phải tốn nhiều thời gian khi xem bài mới mà hệ thống bắt đăng nhập lại như sau: Khi bạn điền vào tài khoản, lúc điền mật khẩu xong bạn hãy copy lại. Nếu hệ thống bắt bạn đăng nhập lại thì lúc đó bạn chỉ cần đánh chữ đầu tiên của tên tài khoản thì tên tài khoản của bạn đã hiện ra, chỉ có mật khẩu là hệ thống không lưu lại thôi, bây giờ thì bạn chỉ cần thao tác "ctrl+v" nữa thôi, như vậy cũng không bất tiện lắm, hihi
Một lần nữa mong bạn tuanlam và các ACE trong đại gia đình sinh vật cảnh cùng chia sẻ và thông cảm cho ban BQT. " Hãy cùng làm cho cuộc sống tốt đẹp hơn!"
Chúc bạn tuanlam luôn vui,thân mến!

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào anh em, em vào dd này cũng lâu rồi mà không hiểu sao, việc đăng nhập lần nào cũng phải 2 lần trỡ lên rất bất tiện. Đăng nhập rồi khi vào đọc những chủ đề con lại bắt em đăng nhập tiếp và tiếp trong khi em đã đăng nhập ngay từ đầu, nhiều nhất là em đăng nhập tới 4 lần và ít nhất là 2 và thường xuyên là tới 3 lần. Anh mod cho ý kiến và cách khắc phục vấn đề này dùm. Bất tiện quá. Thank các bác

Chào bạn.
Có thể các topic con bạn xem không thuộc trang chủ svcvietnam mà thuộc các trang con như : chaomao.vn, cayhoacanh.svcvietnam.vn, thuysinh.svcvietnam.vn... Do đó máy tính hiểu là bạn vào trang khác và yêu cầu bạn phải đăng nhập lại.
Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom