Guest viewing is limited

bachlong82

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em hay đi chợ HHT bác nào thích chơi từ chim rẻ tiền lên như em thì anh em mình cùng giao lưu nhể. sdt em là..... Có gì lên chợ các phiên cứ alo cho em

Cho mình hỏi đăng sdt trên diễn đàn thì phạm quy gì mà sao phải xóa số đi vậy.Mình đâu có mua bán gì nhở .Ơ kìa.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Rủ nhau đi mua chim Bổi thôi...

Cho mình hỏi đăng sdt trên diễn đàn thì phạm quy gì mà sao phải xóa số đi vậy.Mình đâu có mua bán gì nhở .Ơ kìa.

Chào bạn,

Ở mục có liên quan tới trao đổi kinh nghiệm của diễn đàn, quy định của diễn đàn đã rõ rằng: chỉ để chia sẻ KN và theo đúng chủ đề đã đặt ra.

Còn hẹn hò nhau trao đổi, đôi khi có thông tin cá nhân, cả lẫn thông tin đi lạc với chủ đề chính thì BQT diễn đàn đều xử lý cả. Vì vậy số ĐT thì có thể chia sẻ qua ở các mục như: hội quán, giải trí v.v... còn mục trao đổi-kinh nghiệm BQT diễn đàn mong rằng ta tập trung chia sẻ vào chủ đề chính về kinh nghiệm chia sẻ cho nhau, còn số ĐT xin vui lòng dùng tin nhắn hoặc có thể trao đổi qua các mục đã nêu. Vì vậy, bất kỳ thành viên nào post vào mục trao đổi KN cũng đều bị rút #ĐT, chứ không riêng gì bạn.

một vài lời chia sẻ cùng bạn!

thân mến,

BQT diễn đàn,

Bạch Đề

PS: đây là thông tin chia sẻ cùng bạn, khi bạn xem rồi thông tin này và các thông tin không liên quan tới chủ đề chính sẽ được xóa đi, để trong sáng hóa chủ đề chính!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom