Guest viewing is limited

khướu_sáo

Thành viên tích cực
SVC$
0
Kích thước : Dài 3m - Rộng 1m - Cao 2m
Em đang setup lại lồng nên đây chỉ là cái ảnh cũ thôi , có mấy cái ảnh up lên cho ae xem chơi :

Em sẽ up date tiếp trong thời gian sớm nhất , ae svc có dịp đi lên đây ghé nhà em chơi nha !!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
avary đẹp đấy bạn ơi:a16::a16:.mình thấy hơi trống đó bạn ơi nên bổ sung thêm cây nhé:a04:

khướu_sáo

Thành viên tích cực
SVC$
0
avary đẹp đấy bạn ơi:a16::a16:.mình thấy hơi trống đó bạn ơi nên bổ sung thêm cây nhé:a04:
Hị hị , bây giờ trong đó em trồng toàn cây là cây thôi , cây vẫn chưa tuơi và khoẻ lắm nên hẹn mọi người khoảng 1 tuần nữa sẽ post lại ảnh cho cả nhà .

DươngQ11

Thành viên tích cực
SVC$
0
rất đẹp tuy hơi trống trải , nhưng " tân gia " nhiêu đấy cũng là cả 1 ước mơ của nghề chim rồi
chúc aviary của anh càng ngày càng phát triển về số lương của mấy chú chim
Thân

khướu_sáo

Thành viên tích cực
SVC$
0
rất đẹp tuy hơi trống trải , nhưng " tân gia " nhiêu đấy cũng là cả 1 ước mơ của nghề chim rồi
chúc aviary của anh càng ngày càng phát triển về số lương của mấy chú chim
Thân
Cảm ơn anh nhiều nha , nhưng em không có ý định nuôi đẻ , chỉ nuôi cảnh thôi , em để ngay phòng khách đi vào làm sao mà đẻ được , nhà lại làm kinh doanh nữa chứ ,, hị hị :a14:

dammechim

Thành viên tích cực
SVC$
0
Bạn trồng nhiều cây thì rất đẹp nhưng có một cái là khi mình cho nhiều loại chim vào thì phân chim sẽ bị dính ở trên lá rất nhiều gây ô nhiễm cho aviary.

GoldenCanary

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn trồng nhiều cây thì rất đẹp nhưng có một cái là khi mình cho nhiều loại chim vào thì phân chim sẽ bị dính ở trên lá rất nhiều gây ô nhiễm cho aviary.

Cây sẽ nhanh chóng chết vì bị chim phá và phân chim làm xót cây.

Giải pháp cho các Aviary trong nhà là nên sử dụng các loại cây giả treo bên ngoài và cành nhánh khô trang trí bên trong.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom