Guest viewing is limited

Dinhan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này được 1 mùa rồi. Hót phê lắm nhưng không biết 'đấm đá" có được không. Đang thay lông nên hơi xù xì. Mọi người đánh giá giúp mình nhé.

phu52000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này nhìn mỏ và chân tốt chắc la đá tốt đó bữa nào bạn thử cho kè chim là biết liền.

mrteo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mặt hiền quá , tướng trung chơi hót thì ok . chúc e nó nổi tiếng trên con đường ca .. hét

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
Chim của bạn đẹp đấy, nhưng tướng em này hót thì chắc hay còn về đá thì ko mấy khả quan lắm đâu bạn à. đó là ý kiến chủ quan của mình thôi chứ để biết thế nào bạn cứ cho nó kè một vài em khác là rõ thôi.

welcome_to_uongbj

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
không biết tố chất thế nào nhưng ngoại hình thế là ok rồi .thích nhất cái chân .bạn thử cho đánh xem chịu đánh thì cũng đừng cho đánh sâu. thân

Dinhan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hhihi. Thanks for all.
Mình thử kè với mấy tên khác rồi. Em búng cánh, dương oai và hót ghê lắm, tuy nhiên xuống cầu hơi ít. Mặc dù vậy, với dáng bộ của em mấy tên kia cũng bù đầu hết rồi. MÌnh se kiên trì chăm sóc em em có tham gia đấu trường được không. Thân

toilavu

Thành viên tích cực
SVC$
0
con của bạn với theo bộ thì các cụ cho là chim khó chơi, rất khó để nuôi cho thật căng, chim này đánh ít khóa, có khóa cũng không chặt. Bạn nuôi còn yếu lực lắm, nên không xuống cửa nhiều là lẽ đương nhiên

Hung_hg

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này nuôi hót thôi Bạn ạ . có thể nó đánh đòn lao nhưng không đánh được dài phút nếu xuống cầu chạm mỏ Em này sẽ bật.

nghiado

Moderator
Thành viên BQT
SVC$
0
Chìm già rừng,nhìn không dữ , hình như gáy lợn , như bác Vũ nói chim không ra 1 bộ nào cả ( Ngũ đoản hay ngũ trường) .Con này nếu hót không xòe chắc để nuôi văn nghệ thôi , vì đuôi dài như vậy nếu xòe thì đẹp .
cầu đậu khá to nếu để lâu ngón chân chim bị đơ đó , bác nên thay cầu nhỏ 1 thời gian .

chichchoe113

" mãi đi tìm.......! "
SVC$
0
con chim của bạn nhìn cũng được cao cầu, dàn khóa tốt, mỏ ba lá đánh mạnh và đau lông cũng mỏng chỉ có hơi tiếc là đầu bi hơi nhỏ mình sợ ko gan lì! nếu muốn chim mau lên bạn nên tìm một con mái tốt mà nó thích nữa! chúc bạn thành công!:a21:

theboylikefish

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim hình tương đối ổn, nhưng lông lá này mà đá đấm thì không ổn, chơi hót thì ok, mặt mũi em nó nhìn hiền quá, khó làm võ sĩ.

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này em nghĩ không đánh được đâu bác ạ ,chim hiền thế ,mắt to đùng đánh đấm gì,hót thì choei được,nhưng cũng khó nói lắm nhiều chú chim ẩn tướng,chúc bác có chú chim hay

tdien1710

Thành viên mới
SVC$
0
Chào bạn,mình thấy con của bạn có lẽ nuôi chưa được lâu nên trông hơi gầy chim nhưng bạn đừng lo cứ nuôi thật tốt cho căng lửa thi mới thử.Theo mình thấy thì con này sẽ nhanh lên lửa lắm đấy.Mấu mắt này chim sẽ rất nhanh căng,đa số những con có mầu mắt này sẽ hót rất hay.hii .Mình rất thích mầu mắt đấy,mình cũng co 1 con mầu mắt như vậy đá cũng khá lắm.Chúc bạn và gia đình năm mới mạnh khỏe:a35:

minhquangtndh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này nhìn hơi hiền, nên làm chim hót. Chim k xuống cầu thì cũng nên làm mi hót

quankt82

Thành viên tích cực
SVC$
0
theo mình thấy chim này ko thể làm võ sĩ được rồi.nhỏ con,lông dày đầu tròn,ngực lép.và chim ko ngũ đoản ko ngũ trường.nhìn mặt ko toát lên được cốt cách của con nhà võ...theo mình đoán xuống cửa thì xuống chứ gặp thứ dữ đánh vài đòn là nhảy lên ngay.nói chung kn của bản thân mình nhìn vào và nhận xét chim này ko thể làm chim đá được,có gì ko đúng thì bỏ ngoài tai.
thân!

sinhibs

Thành viên mới
SVC$
0
Mình cũng đang giữ 1 em co form giống con chim của ban đây. Bạn thử kè chim để bên lẻ nhé, vì con mắt bên trái nhìn dữ hơn con mắt bên phải. Con chim của mình đem kè 7 em thì hết 5 em tự nhiên xù đầu rồi. Chim đẹp đó bạn. Con chim của mình bắt tại Thanh Sơn- Phú Thọ.

chotmechim

Thành viên mới
SVC$
0
con này nếu đánh thì ko có lực nên cho hot thôi,vài lời chia sẻ có gì ko phải bỏ quá cho vì mình cũng mới chơi mi chiến mà hiiiii

hoanggiang0307

Thành viên mới
SVC$
0
bạn nuôi chim đá mà cho đứng cầu đó thì đá đấm gì . thay cầu nhỏ đi bạn

phu52000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim của bạn mình thấy dài đòn đẹp đó, bữa nào đem ra cội cho kè thử xem sao.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom