Guest viewing is limited

ongbaphi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào cả nhà .mình tên phong ,26t ,mình ở củ chi .do mình đi lòng vòng trên SVCVN ,mình không thầy topic về loài này.mình lên google tìm thì chỉ nói đại khái thôi chứ không ,đầy đủ. nên mình làm cái topic này .để anh em lên đây trao đổi về loài chim nước này .các cao thủ về loài chim này xin hãy vào đây ,cho nhửng anh em mới tập tành chơi loại chim này nhửng kinh nghiệm chuyên sau về loài chim nước này ,

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
híc. ngoài rẫy cà phê nhà mình đêm hôm đi tưới quốc nó kêu rầm rầm. mấy bác cho mình hỏi cái bọn này mình dùng dt bật file lên có oánh được bọn nó ko ạ. nếu oánh được thì dùng cái gì ạ......................nghe kêu cũng phê lắm.có 1 chim mồi đi đánh cũng thấy sướng.............

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chim cuốc hay quốc loại này lúc nhỏ tôi có xem một vài người bẫy ở quanh bờ hồ trong khu vực tôi ở.
Họ cũng dùng lồng đánh không biết cấu hình ra sao nhưng tựa lụp cu gáy. Ngày đó tôi cũng quen anh kia chơi CM... cu cu và cả quốc mỗi lần đi qua nhà anh cũng nghe kêu quốc quốc.

Chim quốc sống chung thủy 1 cặp...

Clip bẫy quốc
<iframe src="//www.youtube.com/embed/A9JJfxUDMgw" allowfullscreen="" width="420" frameborder="0" height="315"></iframe>

<iframe src="//www.youtube.com/embed/tIXWU7aQtsA" allowfullscreen="" width="420" frameborder="0" height="315"></iframe>​

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom