Guest viewing is limited

biragan71

Thành viên mới
SVC$
0
Ở qui nhơn thành phần chơi khuyên ít quá,đa phần chơi Chào Mào,chích chòe than v v v. còn chim khuyên thì lẻ tẻ chưa mạnh lắm.monh có ae nào chơi thì chỉ mình giao lưu với .qua yahoo :biragan71@yahoo.com.vn , trao đổi học hỏi với nha .thank nhiều

cuti89

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng có cùng thắc mắc với bác cũng đang tìm chỗ dợt khuyên ở quy nhơn bác nào biết chỉ hộ em với thk nhiều

biragan71

Thành viên mới
SVC$
0
theo mịnh biết thì còn chổ binben ( anh B xuân diệu ) đó mình cũng hay dợt dưới đó , it quá dể *** chán , mong cuti89 thường xuống thì aloo với 0912 33 1616 thank nha

cuti89

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
à chỗ đó thì mình cũng biết chủ quán là chú bản đúng ko mà ở dưới đó hay dợt chim vào thứ mấy thế bạn thk ban đã chỉ giùm

biragan71

Thành viên mới
SVC$
0
trước đây thì thứ 3 .4 dạo này thì bất chợt lắm. mình cũng lai rai thi thoản thôi . lúc nào xuông thì alo cho vui , it chim quá chú Bản cũng lười luôn , với lúc này chim chủ quán thay lông liên tục . mong rủ ae càng nhiều chơi cho không khí tý . chào

khuyenmocqn

Thành viên mới
SVC$
0
em oh? gan xuan dieu. day.em cung? moi' tap. choi khuyen nuoi dc 2 em khuyen 1thang' tuoi? lonh dang hot' chuyen. nhung cung? dang dam me^.may' a co' j chi? dao' vs' nha khi nao` co' di dot. chim thi` ru? em xuong' lam` tach' cafe xem chim dot. nha.ai co' thien chi' cu' fone cho em.01664049344.cho e xin cai' thu' amy' dot. chim de? ge' wa nhom` ti' nha.
:a29:

cuti89

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn o xuân diệu ở đoạn nào vậy hum nào dao lưu chơi

Tí Em

Thành viên mới
SVC$
0
mình cũng đang tập chơi vành khuyên nè mà thấy chơi 1 mình lẻ loi quá mới nuôi được 2 ngày làm xảy mất chuẩn bị mua em khác chỉ giúp mình quán binben đó đoạn nào hôm nào xuống giao luu cf. Mà cho mình hỏi ở quy nhơn chổ nào bán cám Thúy Tuấn vậy tìm hoài ko thấy chỉ có Tuấn cóng thôi, hôm nào xách chim cf giao lưu thì alo mình 01647139444 nhé mọi người.

thangquinhon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn tí em mua cám thúy tuấn tiệm năm cam đầu đường nguyễn thái học đấy,địa điểm quán Binben ở đường xuân diệu đoạn cuối đường gần cảng,chúc bạn giao lưu vui vẻ

karolina

Thành viên mới
SVC$
0
bạn tí em mua cám thúy tuấn tiệm năm cam đầu đường nguyễn thái học đấy,địa điểm quán Binben ở đường xuân diệu đoạn cuối đường gần cảng,chúc bạn giao lưu vui vẻ
Anh cho e hỏi chút.e muốn mua khuyên bổi thì mua ở đaau a?e ơ gần thị trấn bình định.cho e biết luôn giá cả để mua ko bị mắc nha huynh.e muốn tập chơi khuyên mà ko biêt chỗ bán.thx huynh.

thangquinhon

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
giá cả mình ko rành lắm khoản vài chục ngàn thôi ko bao trống đâu,bạn tự lựa,nếu bao trống chắc 100k trở lên,TT bình định thì ko rành nhưng qui nhơn thì mình thấy nhiều tiệm chim bán lắm

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom