Guest viewing is limited

chumbikhung123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này hình như Trống pk ae ? Mình mới chơi chim nên tướng tá sao cũng dc :D, Thanks ae nhìu . :)

phucminhit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ức xám xịt thế kia là trống chắc rồi!
Mình cũng mới bắt đầu chơi Đầu đỏ, hôm rồi tự bẫy đc 1 e lúc bẫy nó sung lắm, không cần lụp, chim mồi gì cả, mình lấy cái lồng cũ, với file mp3 va cái kính là nó vào đá liền, chạy ra "lùa" nó, đóng của lồng lại, vậy mà bắt đc, nhưng sao ức nó trắng, lên đây nghe anh e nói chim trống chuyền chưa thay lông ức cũng trắng, nên hy vọng là trống, đc 6 hôm rồi, mà nó vẫn vậy, ko có rớt lông, đút tay sâu thì nó ăn, nhưng nhảy quá trời, chắc là mái rồi. hicc....cuối tuần về nhà trong vườn mình cố gắng kiếm e nữa! hy vọng đc e trống.

phucminhit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
à nói thêm, không đúng bạn bỏ qua, con chim này nó dạn quá, đứng yên bạn chụp hình, chức mừng bạn! bạn nuôi đc bao lâu rồi? sao nó đứng lồng hay quá, con chim của mình nhảy liên hồi, ko có yên,....mà nhìn kỹ con chim của bạn sao thấy nó "hiền hiền" nhìn mặt ko "cọp"!

chumbikhung123

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
oh tks bạn nhé. mình chụp mấy chục tấm mới dc nhiu đó đó :)) , chim bổi mà nhảy ngồi không yên...... mới nuôi đc 3 ngày hà :D

anhkhoa_thd

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim của bạn là chim trống rồi. bạn khỏi lo nhé!!! xin chúc mừng bạn.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom