Guest viewing is limited

thanhbinhqldt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình có 1 e gà rừng mồi do ông anh cho nhưng không biết cách làm bẫy. Các bác cho e hỏi cách làm bẫy gà rừng. Thank
:a36:

thanhbinhqldt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Sao chẳn thấy ai trả lời giúp mih vậy nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:a02:!

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
quả thật cách làm bẫy thì mình cũng bó tay. đã từng cầm nhiều laọi giò bẫy đi bẫy nhưng mình thấy cách làm nó quá phức tạp và cực nữa. mình chỉ giúp sức cho bạn cách cắm giò để bẩy gà rừng nếu bạn cần thôi

thân
thanhbonsai

thanhbinhqldt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Ở ngoài thị trường có bán không bạn? Giá 1 bộ khoảng bao nhiêu? Mình ở Gia Lai, ai ở GL cho mình biết địa chỉ mua bẫy nhé. Thank's:a21:

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
Ở ngoài thị trường có bán không bạn? Giá 1 bộ khoảng bao nhiêu? Mình ở Gia Lai, ai ở GL cho mình biết địa chỉ mua bẫy nhé. Thank's:a21:

cái này chắc thị trường không có đâu bạn ơi. chủ yếu là những người chơi rãnh làm chia ae chơi thôi. bạn coi có biết ai đi bẫy thì hỏi thăm họ là ok nhất

thanhbinhqldt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cam on anh nhé. Anh nào ở GL chơi gà rưng nhượng lại cho e 1 bộ nhé

Bình Nguyên

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đầu đường A1 hay A2 gì đó (chợ Pleiku) có bán đó, bạn lên hỏi thử xem. Bạn ở Pleiku hay ở huyện vậy?

thanhbinhqldt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở Pleiku. Cảm ơn bạn nhé. Chắc đường A2 rùi bạn. Vì đường A1 toàn bán quần áo không à. Bạn cũng ở Gia Lai à.

anhdung1234

Thành viên mới
SVC$
0
Ai có clip hướng dẫn làm bẫy gà rừng không? Hoặc có thể hướng dẫn cho anh em đam mê gà rừng thì post lên cho anh em học hỏi nhé. Mình cũng rất mong muốn được làm bẫy để được lang thang đi bẫy lắm. Anh em nào có thể giúp sms mình nhé, mình gọi...... Cám ơn anh em

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

thanhvnld

Thành viên mới
SVC$
0
trăm nghe không một thấy.hihi. dò Hải chỉ bẩy gà nhà thôi chứ gà rừng thấy lòe loẹt thế nó chạy mất lông lun.hihi. giờ người ta dung giò bắp chuối không ak.

nguyenminhhai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
trăm nghe không một thấy.hihi. dò Hải chỉ bẩy gà nhà thôi chứ gà rừng thấy lòe loẹt thế nó chạy mất lông lun.hihi. giờ người ta dung giò bắp chuối không ak.

dò bắp chuối sao nhậy bằng dò này. về sơn màu để ngụy trang đi chứ, ai để vậy

thanhvnld

Thành viên mới
SVC$
0
Giò bắp chuối nhậy lắm nhìn giò là biết liền minh không buôn bán nên thấy sao nói vậy thôi.

thanhvnld

Thành viên mới
SVC$
0

thanhvnld

Thành viên mới
SVC$
0
hình giò bắp chuối đó các bạn. ban xem lĩ đi và thấy sự khac biệt liên.

ductrong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình cũng quan tâm đến bộ dụng cụ bẫy gà rừng. ai có chỉ dẫn và chia sẻ dùm không. Bác nào có gà rừng rặc chia lại e chơi cung với. thank a e

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom