Guest viewing is limited

Love Phobia

Let the music heal the soul
SVC$
0
Đoạn phố Hàng Cá và phố Thuốc Bắc giao nhau có một hàng ăn nhỏ bán đồ ăn rất lạ miệng , giá cả lại rẻ hợp với túi tiền sinh viên .Tiết tần + khoai lang chiên bột hoa hiên rán.:D
Quán mở cửa từ 4h30 chiều đổ đi.Ngày giằm và mồng 1 không bán đâu nhé ( vì cô chủ còn bận đi chùa cúng mà ..he he).
Đến đó, bạn hãy gọi ngay cho mình một bán tiết tần thuốc bắc và ngải cứu thơm phức, nóng hổi.Cộng thêm một đĩa khoai lang chiên bột hoa hiên ,cắn một miếng thấy cái vỏ giòn giòn,cắn sâu thêm nữa thấy vị khoai ngọt ngọt..(thèm quá).Khoai lang chiên rất đắt hàng đấy nhé.Phải tầm 15p-20p mới được một mẻ khoai,nếu bạn đến chậm là không còn khoai ăn đâu đấy.:p
Ngoài 2 món chính ở trên ra, bạn còn có thể ăn thêm đùi gà tần này, cánh gà tần này..hay gọi cho mình một tô bún thập cẩm đi.Bạn sẽ ngạc nhiên vì một tô bún đầy đủ,rất nhiều thứ như là:mọc này, giò này,mề gà này, tim gan gà này, xương này,...(không nhớ hết)..giá cả lại rất phải chăng.;)
Nào, bạn hãy đi ăn thử đi xem nào!!!:1:

Chỉnh sửa lần cuối:

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
hihi! Khá hay đó LovePhobia ah! Cố gắng sưu tầm thêm nhé!:p

que_matrix

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đúng y chang như cái nick. Anh lovephobia có tâm hồn ăn uống lớn thật! Em thấy thèm quá! Anh còn biết món nào nữa không? Kèm thêm địa chỉ càng hay. Nếu có dịp em ra HAN sẽ thưởng thức.

N

__Nick__

Guest
chà chà các mem trên 4r ta ngày càng hay đó nha. thông cả thiên văn , tường luôn địa lí... oài .....chẹp...... chẹp . thèm quá ..........măm..... măm.!!! cho thêm gia vị đi cô chủ quán ơi.!!

Love Phobia

Let the music heal the soul
SVC$
0
bạn que_matrix ơi.mình không phải là anh đâu nhá ..he he.hôm nào rảnh mình lại post tiếp địa chỉ ăn thú vị của HN để bạn có thời gian thì ra HN ăn nhé.^^

khuyenmao

Thành viên tích cực
SVC$
0
chà mới nghe bạn kể thui mà mình thấy :a37::a37::a37: quá rùi , đúng là ý tưởng lớn gặp nhau rùi:a04::a04::a04::a04:

benb52

Thành viên tích cực
SVC$
0
quán đó là nơi e hay ăn tối và đôi khi là nhậu 5 năm nay rồi! thực đơn gồm có: miến măng, mọc,sụn sườn ninh,tiết tần,khoai lang chiên,chân gà luộc...v.v. đặc biệt là ở đây có bán rượu nếp khá ok! trời mát mẻ và nhất là mùa đông mà tới ăn thì thú vị lắm! (chú ý là đến chừng 6h thì khoai lang chiên sẽ luôn bán hết-đó là 1 món nổi tiếng của quán).

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom