Guest viewing is limited

cuong_daik

"lưng gù nhưng tấm lòng ngay thẳng"
SVC$
0
Em mới chập chững bước vào chơi cu, cũng có sắm được 3 chú cim, mới chơi nên em chỉ thích gáy nhiều, nay cũng muốn tìm hiểu xem giọng gáy của các chú ra sao. Có cái clip cùi mong được ACE chỉ giáo thêm cho em là những chú này giọng gì ạ. Em xin chân thành cám ơn.

<iframe width="560" height="315" src="http://www.youtube.com/embed/mJ9leoU8YfI" frameborder="0" allowfullscreen></iframe>

quangvi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
choy bạn có con lòng cửa đầu trâu gu dữ quá hinh như con đó thổ kim thì phải /có gi kg trúng anh em thông cảm he he vi mới chơi :a09:

khongtuoc3

"Sông có khúc người có lúc"
SVC$
0
con lồng có cái đầu trâu gáy tạm ổn giọng không đc hay cho lắm,nó thuộc giọng pha như bạn quangvi nói còn cái con ở lồng mới màu trắng thì con đó chơi đc bạn à,con đó giọng rền,ở mình gọi là thổ rền,con này chơi trong nhà thì nghe tiếng âm nó rất thích,
p/s:hihi mình cũng không rành về cu gáy cho lắm,cũng mới tập tành chơi đôi lời không phải mong các cụ thông cảm á

trong11

Thành viên cống hiến
SVC$
0
3 em mà treo gần nhau ko cho thấy mặt thì mấy nó mới ra hết bài bản ,còn nhìn nhau như thế thì mấy e nó chủ yếu là gù ko ah

thân

sonhacoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con ở giữa lồng quả đào từ phút 25 có gáy 2 câu ! Con đó thổ pha có đồng , con đó âm tốt !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom