Guest viewing is limited

hungtink9

Thành viên mới
SVC$
0
Chào các bác , bác nào có file mp3 tiếng chim sẻ ri đá ( hay còn gọi là chim sắc ô ) không cho em xin với

lostninja

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ông chú mình đi giật lưới sắc ô ( chim ri đá ) chuyên nghiệp nên có file chim sắc ô , tiếng to rõ , trong , dài 56 phút . Ae nào cần để đánh chuyên nghiệp thì nạp card cho mình 100k , mình sẽ gửi link dơn cho ae down về sài . Bảo đảm uy tín, file này những người đi đánh chuyên nghiệp ko bao giờ cho hoặc bán nhé , vì sao thì ai cũng biết

lostninja

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ông chú mình đi giật lưới sắc ô ( chim ri đá ) chuyên nghiệp nên có file chim sắc ô , tiếng to rõ , trong , dài 56 phút . Ae nào cần để đánh chuyên nghiệp thì nạp card cho mình 100k , mình sẽ gửi link dơn cho ae down về sài . Bảo đảm uy tín, file này những người đi đánh chuyên nghiệp ko bao giờ cho hoặc bán nhé , vì sao thì ai cũng biết........

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
cho xin cái hình con chim đi bác...............................
hì vừa xem xong cái hình con chim xong. ko biết đúng ko? mình có 1 vài file của mấy thằng dt thu âm bằng dt mang tới bảo cover thành file mp3 cho nó để bỏ vào loa đi bẫy. âm thanh mình cũng chưa xử lí gì cả do ko có nhu cầu.
ai mún lấy cho mình yahoo mình send cho...........ko biết up file lên dd nên bó tay

Chỉnh sửa lần cuối:

alias_no_13

Thành viên tích cực
SVC$
0
đã gửi file cho bác tridung2306. bác socksaobang cái mail thấy lạ lạ ko biết có gửi qua yahoo được ko nữa nên chưa dám gửi. bác có yahoo thì tiện quá

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom