Guest viewing is limited

nhật hân phú yên

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh em nào có file giọng hót chim sâu xanh cho mình xin với cảm ơn nhiều! Mình cung tải được file "Sâu đầu xah của thạch Dau" nhưng rè qua không nghe roõ! bạn nào có file nào nghe ít bị rè gửi cho mình với! theo địa chỉ mail nhathanpy08_05@yahoo.com . Cảm ơn nhiều!!!

moscow_snow

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bạn gữi cho mình cái file bị rè đi! mình có chương trình có thể làm mất những tiếng rè và thu đuợc kết quả tốt hơn!
Bạn nào có file ghi âm nhưng bị rè thì chuyển vào mail cho mình! mình sẽ chỉnh sửa lại cho, kết quả thu đuợc càng tốt khi file của các bạn có chất luợng tốt!
boy_moscow82@yahoo.com (xin mod đừng xóa địa chỉ email)

àh! Kể cả file Video mình cũng có thể chuyển sang MP3 và làm giảm tiếng rè luôn!

phihung412

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Bạn gữi cho mình cái file bị rè đi! mình có chương trình có thể làm mất những tiếng rè và thu đuợc kết quả tốt hơn!
Bạn nào có file ghi âm nhưng bị rè thì chuyển vào mail cho mình! mình sẽ chỉnh sửa lại cho, kết quả thu đuợc càng tốt khi file của các bạn có chất luợng tốt!
boy_moscow82@yahoo.com (xin mod đừng xóa địa chỉ email)

àh! Kể cả file Video mình cũng có thể chuyển sang MP3 và làm giảm tiếng rè luôn!
à! bạn có thể gửi cho mình một five tiếng hót chim sâu xanh được không? ban gửi vao phihung_412@yahoo.com nha ! cám ơn bạn !!!!!!!!!!!!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom