Guest viewing is limited

linhttvt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
có anh em nào có file chòe Than mái không cho mình xin với, mình vừa mua được một chú than bổi nhìn cũng khá lắm mình muốn có file Than mía để kích cho nó mau hót mong các bạn giúp đỡ.

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Giọng Than mái và trống không khác gì nhau nên dù có giọng vẫn không có ảnh hưởng gì!Tốt nhất nếu muốn Than bổi mau dạn thì em nên tìm hẳn 1 con mái Con nuôi lên,có mùa(khoảng 2-3 mùa)cho kè gần con Bổi nó sẽ mau dạn hơn!
Thân!

linhttvt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vậy hả anh, em đâu có biết là chim mái không hót đâu. Từ trước đến giờ em nuôi than bổi toàn là chết không àh. đến nay là con thứ 06 rồi, con này mới nuôi được 03 ngày thôi mà sáng sớm nghe nó hót được vài tiếng nghe mừng lắm anh à. Không biết anh nuôi nhiếu rồi thì sao chứ em mới tập nuôi mà khi nghe được chim mình hót thì mừng lắm anh à. vài lời cùng chia sẽ với hội mê chim của chúng ta .
Thân.

than

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
uh bạn muốn nuôi chim mau lên, cũng nên đi dợt chim thường xuyên ở các cọi cho nó có lửa....còn bạn ma nuôi chim chết hoài coi chừng chim mái....chim mái hót cũng khũng lắm đấy bạn mà hơi k dài = trống thôi... chúc bạn thanh công....

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
nhân có bài viết của bạn xin file chim choe than mái hót. em cung xin luôn bác nào có file mp3 chim chống hót không cho em link dowloard cai nhé. thanks nhieu :a44:

constructxda

Thành viên mới
SVC$
0
tôi đang cần file chòe than hót-cả than trống và mái. Ai có thì cho tôi xin với. Thanks!

ngocquy80

Thành viên mới
SVC$
0
Có Bác nào có file chích choè than mái cho em xin với , em vừa mua 01 chú chim con đang trổ tía muốn tập cho chú đấy hót . File MP3 càng tốt .
Có thể gửi qua email của mình nhé : haihiepcp@gmail.com

H

hung xuan truong nd

Guest
cach cham soc chich choe bay

co ai biêt ca'ch cham soc chich choe bay ko , minh bay duoc chu , ve cung lam theo huong dan cua cac ban trên diên dan , duioc may hom rat la thuân nhu chim nuoi tu be , nhung ko hiêu sao no lai chet ,ma toi thay chu an rat la nhieu ngay nao toi cung bat cao cao cho no an ,xin cac ban tu van giup minh de rut kinh nghiem lan sau

tringocjp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
các bác cho em hỏi em mới mua 1 em bổi được 1 tuần,bây giờ nó hót chuyện cả ngày,nói chung cũng mau mỏ lắm nhưng mà vẫn đang còn nhát lắm,ko biết đến khi nào thì cho em nó đi dợt được các bác?

newstech

Thành viên mới
SVC$
0
Đêm qua mình vua bị đạo chích vào nó thít mất 01 em chòe than và 01 em Chòe Lửa rồi! Đau qua!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom