Guest viewing is limited

ÂuSìGòn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình tên : Phan Hải Âu
Nick diễn đàn : phanauhai
hiện nay do cũng hay giao lưu với một số anh em trong và ngoài diễn đàn, mình có một câu hỏi muốn nhờ anh em có thẩm quền xem xét.
Mình muốn đổi nick : phanauhai Thành nich : ausaigon . vậy mod có thể đổi nick dum mình được không (để giữ nguyên các bài viết).
hoặc mình tạo nick mới : ausigon . và mod chuyển hết các nài viết của phanauhai qua nick ausaigon được không.
thank all.

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Mình tên : Phan Hải Âu
Nick diễn đàn : phanauhai
hiện nay do cũng hay giao lưu với một số anh em trong và ngoài diễn đàn, mình có một câu hỏi muốn nhờ anh em có thẩm quền xem xét.
Mình muốn đổi nick : phanauhai Thành nich : ausaigon . vậy mod có thể đổi nick dum mình được không (để giữ nguyên các bài viết).
hoặc mình tạo nick mới : ausigon . và mod chuyển hết các nài viết của phanauhai qua nick ausaigon được không.
thank all.

Chào bạn,

Bạn vui lòng cung cấp email đã đăng kí tài khoản phanauhai, mình sẽ đổi tài khoản giúp bạn.

Thay mặt BQT
HLong_ce

Sóc nhóc

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nếu đc vậy thì nhờ BQT đổi giùm mình nick 4r này thành Mr__Nick__ đc ko .
Tên : Đặng Hoàng Vĩ
Nick 4r : sóc nhóc
mail : socbaymylove
nhờ BQT giúp giùm. thank nhiều lắm

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn phanauhai,

HLong_ce đã kiểm tra địa chỉ email bạn đã đăng kí theo email bạn đã pm cho HLong_ce, HLong_ce đã đổi tài khoản giúp bạn, tài khoản mới:ÂuSìGòn, mọi thông tin liên lạc vẫn theo địa chỉ email đã đăng kí của bạn.

Chào bạn Sóc nhóc:

nếu đc vậy thì nhờ BQT đổi giùm mình nick 4r này thành Mr__Nick__ đc ko .
Tên : Đặng Hoàng Vĩ
Nick 4r : sóc nhóc
mail : socbaymylove
nhờ BQT giúp giùm. thank nhiều lắm

Do bạn yêu cầu đổi tài khoản mới có nội dung giống tương tự tài khoản đã bị khóa vĩnh viễn : __Nick__, do vậy trường hợp này BQT không thể giải quyết theo yêu cầu của bạn được.
Mong bạn hiểu và hợp tác

Thay mặt BQT
HLong_ce

Trường Minh

Bạn của tôi: Chào Mào
SVC$
0
Nhân có topic này em có lời với BQT dc ko,

Em tham gia diễn đàn khá lâu rồi và có đã có rất nhiều bài viết, cũng đã dc BQT tặng cho một dòng chữ xanh, cũng là một niềm vnh dự,

Nay em xin đổi nic TK của e trên diễn đàn là: duongtumai thành nic mới là Trường Minh vậy có dc ko?
email tk cũ là: giangmt@oceanmedia.vn và vẫn giữ nguyên email này.

Trân trọng cảm ơn

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào bạn!

Vâng, tôi sẽ đổi cho bạn, lần tới bạn vào là nick Trường Minh.

BQT diễn đàn,

Bạch Đề

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
xin đổi tên tài khoản

Xin hỏi BQT là trước đây mình tạo nickname này là để cho vui thôi nhưng càng ngày mình thấy diễn đàn càng bổ ích và thân thiện hơn đối với mình nên mình muốn đổi nickname lại được không? nếu đổi được thì những bài viết của nick cũ có bị xóa không?
Rất mong BQT xem giúp
Thank.

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Ðề: Thông báo xử lý tài khoản đăng nhập

Xin hỏi BQT là trước đây mình tạo nickname này là để cho vui thôi nhưng càng ngày mình thấy diễn đàn càng bổ ích và thân thiện hơn đối với mình nên mình muốn đổi nickname lại được không? nếu đổi được thì những bài viết của nick cũ có bị xóa không?
Rất mong BQT xem giúp
Thank.

Chào bạn,

Bạn có thể cung cấp địa chỉ email, và nêu yêu cầu cần đổi tài khoản thế nào, mình sẽ giúp bạn.
Tài khoản mới sẽ được chuyển về email đăng kí của bạn. và tất nhiên là tài khoản bạn cần đổi chưa có thành viên nào đăng kí!

thân chào bạn
Thay mặt BQT
HLong_ce

chuột nhắt

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác admin có thể đổi cho mình tên tài khoản được không. tên đăng nhập: namnp. đổi thành chuột nhắt, thanks bác nhiêu

Dinh DL

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Thông báo xử lý tài khoản đăng nhập

Chào bạn,Bạn có thể cung cấp địa chỉ email, và nêu yêu cầu cần đổi tài khoản thế nào, mình sẽ giúp bạn.Tài khoản mới sẽ được chuyển về email đăng kí của bạn. và tất nhiên là tài khoản bạn cần đổi chưa có thành viên nào đăng kí!thân chào bạnThay mặt BQTHLong_ce
cảm ơn BQT.
Mail : tinhyeuhoangnguyen2010@yahoo.com
Cần đổi thành : Dinh coffee
Ngồi suy nghĩ đặc cho mình 1 cái tên mà mất 20 phút chưa ra. Thôi đành đặc tạm vậy.Thank.

Chỉnh sửa lần cuối:

học trò

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhờ ban quản trị đổi luôn giúp em tên tài khoản thành: "học trò" cho đồng bộ với tất cả các diễn đàn em đã sử dụng. Cảm ơn các anh!

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom