Guest viewing is limited

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0

Em này gốc ở Bình Định chắc đánh nhau có truyền thống đó bác.he he he
Đùa bác chứ bác chụp xa mà có mỗi một kiểu thì làm sao mà thấy hết hình thức con chim hả bác.

trunghatang1

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim bạn đẹp đó chim nay chắcc hót rùi bạn ơi chúc mừng bạn có chú chim đẹp nha

nguyentuan3333

Thành viên mới
SVC$
0
em cám ơn nhé ,họng no đen thui mà vẫn không chịu hót ,cào cào ,sâu cám thúc,phơi nắng,tắm,vậy mà mỗi khi em đem dợt là nhảy xuống đòi oánh lộn,để em úp video của nó nha

lethephong_man

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này đầu tròn, mỏ mỏng nhỏ con thích hợp múa hót hơn bạn ơi. Chúc bạn vui !

vanhien911

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cám ơn nhé ,họng no đen thui mà vẫn không chịu hót ,cào cào ,sâu cám thúc,phơi nắng,tắm,vậy mà mỗi khi em đem dợt là nhảy xuống đòi oánh lộn,để em úp video của nó nha
Chắc chú Chòe Than của bạn mới được một mùa, nuôi từ chim non lên.
Bây giờ ra cội không chịu hót mà chỉ chụp lồng đòi đánh là do em nó căng lửa quá không chịu ăn thua bằng giọng hót nữa (nghe nguyetuan nói chim họng đen thui, vì có một trường hợp nữa chim chụp lồng đòi đánh là do chưa căng đấu hót không lại người ta nên đồi động tay chân).
Bạn nên giảm thành phần sâu trong thực đơn mà thêm dế với trứng kiến một thời gian xem sao, cốt để giảm lửa cho chú ta tí vì nó đang nóng trong người :a12:

nguyentuan3333

Thành viên mới
SVC$
0
hôm nay em cho nó sổ và đã thắng trận đầu tiên ,cho em hỏi khi nào mới đá được nữa vậy mấy anh ơi ? cho em xin ý kiến với !

donbmt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn em nó tướng ngũ đoản. Mài mỏ 1 ít nữa trông đẹp hơn.

tieude_mechim068

"đam mê chòe lửa"
SVC$
0
con này mỏ nhỏ, bộ khóa cung không được đẹp lắm. dáng thì lại mi nhon quá, theo mình bạn nên cho lam ca sỹ thì tốt hơn. cứ cách tuần là bạn có thể sổ được roi, tùy theo thời gian bạn sổ chim và chim bạn nằm kèo trên hay kèo dưới. thấy sao thì nói vậy, bạn đừng trách nha.thân:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom