Guest viewing is limited

tommy21

Thành viên mới
SVC$
0
các bác cho em hỏi vẹt đuôi ngắn(em thấy sách gọi như vậy),còn người bán hàng ở Hoàng Hoa Thám nói là vẹt mẫu đơn,ở HHT hết nên em qua Kim ngưu thì thấy người ta bán nhiều lắm và em rất thích vì nó cóc mầu sắc sặc sỡ nhưng không biết em nó có nói được không nữa,xin các bác chỉ giáo,nếu nó biết nói nữa thì tuyệt.Bác nào có kinh nghiệm chỉ cho em vài chỗ bán chim cảnh bán nhiều các loại vẹt với ạ

hoang_sontung

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Vẹt bạn nói hầu như không có khả năng nói đâu bạn ah!! Nuôi 1 đôi cho đẹp mắt và vui tai thì được! Đổi lại, chúng rất ngộ nghĩnh và đáng yêu đây!:a44::a44:

tommy21

Thành viên mới
SVC$
0
cảm ơn bác nhiều,bạn gái em thích vẹt vừa ngộ nghĩnh vừa biết nói,em tưởng nó biết nói ai ngờ chỉ để ngắm thôi,có bác nào biết con gì vừa nhiều mầu sắc vừa biết nói mà giá cả vừa phải không ạ

2beast4u

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cảm ơn bác nhiều,bạn gái em thích vẹt vừa ngộ nghĩnh vừa biết nói,em tưởng nó biết nói ai ngờ chỉ để ngắm thôi,có bác nào biết con gì vừa nhiều mầu sắc vừa biết nói mà giá cả vừa phải không ạ
đừng có lo con này nói dược đó nhưng nói được mấy câu thôi , nhưng muốn tập cho nó nói phải kiên nhẫn hơn vì nếu muốn nó nói phải tâp cở 3-4 tháng , ngày nào củng cầm nó trên tay và nói duy nhất 1 chử ,cứ như vậy mỗi ngày nửa tiếng , rồi sẻ có kết quả ak`. Nhưng thời gian tập cho con này nói là giài hơn hẵn mấy con khác.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom