Guest viewing is limited

arowana

Thành viên mới
SVC$
0
chào các bác em là thành viên mới may hôm nay em ra thuần kiều thấy mấy người bán chim có bán két non giá 150k ah em không biết nó là giốg két gì nữa em tính mua tặng bạn gái em nhưng so nó tiu wa mong các bác cho em chút thông tin vể loại vẹt dấy dược khong ah thank các bác rất nhiều:a12::a21:

chaomao_gialai

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Ðề: vet ban o thuan kieu

Bạn nói chung chung vậy làm sao mọi người có thể góp ý kiến cho bạn được, bạn phải post hình lên để mọi người biết.

arowana

Thành viên mới
SVC$
0

em xl ah tai em quên:a22: chụp hìnnh và cung chưa pít cách pót hình lên ah mong may bác chỉ dẫn

---------- Post added at 11:04 AM ---------- Previous post was at 10:59 AM ----------

chào các bác em muốn nuôi loài vẹt lam kiểng ah mong mấy bác có thể chỉ em nuôi loại nào dược ko ah ngoài trừ em xích ra nha tai em con la sinh vien mà:a45:em rất thích vẹt nhủng ra thuân kiều toàn vẹt con ko ah:a09:

chaomao_gialai

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0

Bạn nên mua một cặp yến phụng nhìn rất đẹp giá lại phù hợp với sinh viên nữa bạn.

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Thứ nhất điều kiện kinh tế là sinh viên.thêm nữa kinh nghiệm chim chóc chưa nhiều.thì nuôi yến phụng là giải pháp hay dành cho bạn.chúc bạn và bạn gái bạn như đôi yến phụng.:a21:

boycali

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Thứ nhất điều kiện kinh tế là sinh viên.thêm nữa kinh nghiệm chim chóc chưa nhiều.thì nuôi yến phụng là giải pháp hay dành cho bạn.chúc bạn và bạn gái bạn như đôi yến phụng.:a21:
bạn chúc vậy thì nguy to. Họ mà mắn đẻ như YP thì chít. hok dc đầu :a20:

thich_dong_vat

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
chào các bác em là thành viên mới may hôm nay em ra thuần kiều thấy mấy người bán chim có bán két non giá 150k ah em không biết nó là giốg két gì nữa em tính mua tặng bạn gái em nhưng so nó tiu wa mong các bác cho em chút thông tin vể loại vẹt dấy dược khong ah thank các bác rất nhiều:a12::a21:

Két bán ngoài đó là két ngực hồng, loại này không khó nuôi cho lắm, giá đó là vừa chơi rồi đó bạn, mùa này chim giá hơi cao, có lẻ vì kinh tế tuột dốc nên mọi cái đều tăng lại để bù!

parrotvn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hôm nay ra tiệm Chín Đào thấy bán rất nhiều vẹt ngực đỏ. 90k/con (giá sỉ), 100k/con (giá lẻ).

vinhphong

Thành viên tích cực
SVC$
0
minh ở miền tây đang nuôi cm ,cũng thích nuôi vẹt mà ko có dịp lên sài gòn mua .chán thiệt:a23:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom