Guest viewing is limited

lixiangwu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con Thứ 1:

---------- Post added at 11:50 PM ---------- Previous post was at 11:28 PM ----------

E mới pót hình lần đầu nên còn hơi yếu mấy bác thông cảm!
Con Thứ 2:

Con Thứ 3:

Con Gà Nọc nhà E đang đổ:

:a12: Và còn nhìu e nữa, lần này e tập pót hình cho wen thôi, lần sau e sẽ pót thêm cho A E đánh giá giùm!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
gà của bạn thật là tuyệt 2 con đầu là gà lông gốc bến tre hả bạn con thứ 3 là gà thái hả còn con thữ là giống gà gì vậy

lixiangwu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con cuối cùng là gà mỹ lai ngoài 75%, con thứ 3 là gà phi lai 50%

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

aikin

"Aikin - yêu chim cảnh"
SVC$
0
Mấy con đầu tiên là gà Mỹ phải ko anh? Giống gà đá của Mỹ, đặc điểm đặc trưng là mào hầu như ko có.

Còn con thứ 3 em thấy rất giống gà rừng áh : Mã tốt, tai bạc, chân chì

Con Thứ 3:
<table id="ncode_imageresizer_warning_3" class="ncode_imageresizer_warning" width="800"><tbody><tr><td class="td1" width="20">
</td><td class="td2">Hình ảnh này đã được thay đổi kích thước cho phù hợp với bài viết. Bạn bấm vào đây để xem kích thước thật của hình ảnh này.Kích thước ảnh gốc: 1024x768.</td></tr></tbody></table>

lixiangwu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
toàn là gà mỹ lai hok à e, con thứ 3 cũng là gà mỹ lun, chứ hok phải gà rừng. Hok phải là hok có tích và mồng mà là cắt mồng với tích hết.

chao mao con

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn này nui gà đá chuyn nghip nè nhìn gà của bạn í toàn gà tốt ko àhh

aikin

"Aikin - yêu chim cảnh"
SVC$
0
Hjx, công nhận đàn gà của anh đẹp thật áh.. trông con nào cũng thích. Mà em trông hình như nhà anh muôi rất nhiều gà. Hjx, trại gà hả anh!

lixiangwu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
uhm! nhà chú có nguyên một trại gà lun đó e, toàn là gà tuyển để bán và đá hok à

chichbong14

Thành viên tích cực
SVC$
0
có dịp mình ghé thăm trại gà của bạn giao lưu hoc hỏi được ko?thấy đàn gà của bạn nhìn ghiền quá hihi:a01:

dttri

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con gà nọc cuả bạn tuyệt quá hiện còn không, và bạn ở đâu, mình thì ởi q12 tphcm. mong được làm quen. con gà này có đá chưa

giangtamduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình kết nhất con thứ 2, dáng mạnh mẽ con này nếu đá cựa rất chỉnh xác bản gà chở cựa rất tốt nếu mình không lầm thì con này buông đuôi vài chân là đã có kết quả nạp tốt. Những con còn lại bản gà mình không thích lắm nên không bàn đến nhưng nhìn chung gà khá đều là gà bổn đỗ ra tuy nhiên gà mỹ lai có 2 cái dỡ thứ nhất gà tuy lanh lẹ đá đòn lớn tuy nhiên cựa đâm không chính xác bằng gà nòi nếu gà nòi đá cựa 10 thì gà lai đá cựa khoản 6-7 thôi cái dỡ thứ 2 là hiện nay các bồ lớn một số nơi không cho đá gà lai gốc còn nhiều khoản f3 trở đi thì được nếu có thì khi ra trường gần như đều nằm kèo trên rất khó có bạc rẻ và rất ít con gà lai ăn bền nhiều độ vì gà lai xông pha nên khả năng bị cựa nặng là cao hơn so với gà nòi tuy nhiên cái được của gà lai là tim và phổi nhỏ nên bị cựa hiểm vẫn đứng tốt, mình thì chỉ chơi gà nòi thôi không kết gà lai lắm chỉ những con thật sự xuất sắc mình mới chọn vài dòng cùng bạn nếu có gì sai bỏ qua nhé. À nếu bạn có đá thì riêng con thứ 1 là gà vàng chân trắng nếu ra trận đụng gà que xanh đuôi lau cổ lau thì 10 con hết 9 con đi dễ khó về hii kinh nghiệm bản thân gửi bạn, thân !

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom