Guest viewing is limited

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
Bộ 3 của CM

Cây Sung

Cây Lộc Vừng

Cây Vạn Tuế

Lộc đầu năm cây Sung đang ra khá nhiều quả hehe

Cây thông CM mua đc vào ngày 30 tết năm ngoái , năm nay vẫn dc chơi đỡ tốn xiền hehe

THĂNGBUGI

" Cùng nhịp đập SVC"
SVC$
0
Bác Chaomao bách nghệ thật, chơi xang cả món cây cảnh nữa, nhà bác nuôi thêm cá cảnh nữa cho đủ bộ...Hôm nào bác chỉ bảo em vài chiêu chơi cây với

chao mao

Tiều Phu
Thành viên BQT
SVC$
0
Bác Chaomao bách nghệ thật, chơi xang cả món cây cảnh nữa, nhà bác nuôi thêm cá cảnh nữa cho đủ bộ...Hôm nào bác chỉ bảo em vài chiêu chơi cây với
Ôi ko dám , CM cùng tìm hiểu chơi cho vui thôi bạn chứ món này CM còn phải học hỏi nhiều . Món cả cảnh cũng bắt đầu ngấm dần rồi bạn , khi nào có điều kiện CM cũng thử xem sao hehe . Nếu bạn rảnh vào chủ nhật hàng tuần mời bạn ra HQ SVC HN cùng giao lưu cùng các thành viên cho vui

thanhbonsai9x

"mãnh hổ vờn mây"
SVC$
0
em cũng chơi cây mini nè nhưng en theo trường phái khác ah. cây của em là giống như cây cổ thụ mini vấyj chứ hông phải như vầy, mấy cây của em chỉ bằng nắm tay thui ah, để tết em về quê chụp hình boss lên cho mấy anh chim ngưỡng

kimhoa

Thành viên mới
SVC$
0
Bộ 3 của CM

Cây Sung

Cây Lộc Vừng

Cây Vạn Tuế

Lộc đầu năm cây Sung đang ra khá nhiều quả hehe

Cây thông CM mua đc vào ngày 30 tết năm ngoái , năm nay vẫn dc chơi đỡ tốn xiền hehe

Mình cũng rất thích thể loại bonsai mini, bạn có mấy cây nhìn cũng đẹp nhưng mình thấy còn đơn điệu, chưa thể hiện được tính nghệ thuật của cây. Nhưng nói chung bạn cũng có nhiều kỹ năng trong linh vực này. Hi vọng mình có thể trao đổi nhiều kinh nghiệm hơn nữa. Mình thấy có một trang diễn đàn chuyên về bonsai bạn có thể tham gia và tìm hiểu nhé Diễn đ� n cây cảnh thăng long

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom