Guest viewing is limited

thaison119

Thành viên tích cực
SVC$
0
em nuôi 1 con má trắng lên, đến nay cũng được 7 tháng rồi, trước kia em nhốt lồng thì em nó chưa hung hăng như bây giờ, bây giờ em hay thả nó ra cho bay lên lồng những con khác, thì nó lại có tật hay bu lồng đá, dù được nhốt trong lồng hay thả, lúc đá nó ít khi hot, mà lao vào chiến luôn, trước kia thì nó hay hot, vừa kè vừa hot, nhưng giờ thì k
co cách nào chữa được không ak
ah, em hay chơi với nó, nó đá tay người nữa, nhưng đá 1 lát là chạy đi chơi

tung

Thành viên tích cực
SVC$
0
thì tại anh tập cho nó vậy mà, giờ thì anh cho em nó vào lồng, nuôi riêng ra, không thả nữa, không tập đá tay nữa... nuôi khoảng 4-5 tháng riêng biệt vậy là mới đem ra chơi lại. đừng cáp lồng quá gần con nào mà không bu.
một vài ý kiến nhỏ, mong các bác tiền bối chỉ giáo thêm nhé:a43:

chimđộimũQN

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim dạn người quá cũng ko tốt đâu Bác ạ. Bác nên tập em nó lại như những gì Bác Tùng đã nói ở trên , thêm nữa Bác thả ra ngoài hoài cũng ko hay như ( Mèo chụp, chó rượt, người bắt,và nhiều trường hợp khác nữa ) Xãy ra rồi tiếc lắm Bác ạ . Vài lời chia sẽ cùng ACE !

culing

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đúng rồi, chim dạn người quá ko hay đâu bác ạ
Em trước cũng thích chim đá tay nhưng giờ thì thôi, ko hứng thú nữa, nghe theo các bác trog diễn đàn bảo thế
Chơi Cm bây h, đôi với em, chỉ cần hót hay, đứng cầu đấu tốt ^^! ko cần dạn người lắm, chỉ 1 phần nhỏ thôi ạ

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom