Guest viewing is limited

leducthangls

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mời AE xem chú than của em,chú này nuôi cũng lâu rồi.khoảng 6,7 mùa lông,đi ánh chim trời thì hót cả ngày.em có mấy videoclip mà ko sao đưa lên diễn đàn được:a04:.

dtm01

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đẹp nhể, mùa này vẫn chưa thay lông à bác Thắng. Con nhà em rụng hết đuôi rồi, không thì cũng up lên cùng bác cho xôm tụ :D

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Con này đẹp nhể?:D đầu xà mỏ thẳng rất dữ chim..hình ảnh này có lẽ đã đc chụp thời gian trước vì bi giừ Than dù đã thay lông xong cũng khó đc căng chim như thía này:D
Có phải ko nhể??

leducthangls

Thành viên tích cực
SVC$
0
TO;dtm01 and thachthung;em than này của mình thay lông được hơn 1 tháng rồi,đây là hình ảnh mới chụp bữa qua he,vẫn còn hình em nó đây.mời mọi người xem tiếp.

tranquocnam

Thành viên tích cực
SVC$
0
con than này khá lắm đó, con này siêng kiu lắm đây mà không biết giọng hót sao nữa, chú chim bạn để trên kèo hót có múa hay không vậy và chơi chó xù không ? chúc bạn hạnh phúc

longhuy

Hội chào mào Quảng Nam - Đà Nẵng
SVC$
0
em này chỉ mỗi tội là siêng hot lắm đây ,,, hehe . đòn dài nhỉ , mỏ ngắn , chân ngắn , thấy chim ngoài làm có vẽ dữ tợn , chứ đêm đi đá thì chưa được đâu.

MTCHIP

"Black and white"
SVC$
0
Hihi!Vảy này tối đa theo CHIP thì chỉ 3 mùa lồng!Con chim đẹp,cân đối,chúc mừng bạn!
Thân!

leducthangls

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hihi!Vảy này tối đa theo CHIP thì chỉ 3 mùa lồng!Con chim đẹp,cân đối,chúc mừng bạn!
Thân!

to;CHIP-cách đây gần 3 năm mình đã bóc vảy của em nó 1 lần rồi.ngày đấy vẩy của nó rất dày và bị sứt mẻ rất xấu, nên mình đã ngâm nước muối ấm và chanh bóc đi.lần bóc đó tưởng hỏng cặp chân em nó:a09:,máu me be bét sau này thấy có người nói ko nên bóc vì bóc là rất hại đến chim:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom