Guest viewing is limited

hieutrolai

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chào cả nhà !
Mạng phép thông báo đến DD , đặt biệt láacc cụ nhà mình hay đi nhậu về đêm rồi hay tìm chổ nào vắng vẽ và hơi tối tối để tè , là cơ hội tốt nhất cho bọn cướp ... trời sg dạo này hay mưa mà khi trời mưa thì các anh chi hay tấp xe vào lề để măc áo mưa nhưng ít ai rút chìa khoá lắm . Khi trùm áo mưa lên nữa chừng thì ... bụp ... bụp ... bụp ... ! tháo dc áo ra thì xe đâu mất cò không thì láptop hay giỏ xách mất .
Vì vậy các anh chị em mình nên cẩn thân nha !

Hiếu !

anhtamdn

Thành viên tích cực
SVC$
0
thủ đoạn mới nhỉ,lợi dụng mặc áo mưa rồi đánh cướp xe!kiểu này chắc núp mưa cho chắc :a01:

cuong01

Thành viên cống hiến
SVC$
0
e cũng xin mạn phép hỏi bác chủ top đã dính đòn chưa mà thấm thế!:a01::a01::a01:

nguyenduc01

"Vui cùng chim sâu"
SVC$
0
e cũng xin mạn phép hỏi bác chủ top đã dính đòn chưa mà thấm thế!:a01::a01::a01:
Đừng động đến nỗi đau của người khác thế chứ. đó là lòng tốt của bác chủ Top, đúng là tình hình cướp giật ở SG đã có chiều hướng gia tăng lại, sau khi TW không cho TP tiếp tục thực hiện cai nghiện tập trung 4 năm nên các trường trại đều xả học viên về và tỷ lệ tái nghiện quá cao dẫn đến các tệ nạn khác cũng tăng cao. Bần cùng sinh đạo tặc mà, toàn là các bác nghiện gây án thôi.
Cám ơn bác chủ TOP, đúng là mình phải cảnh giác và phải tự bảo vệ tài sản của mình thôi chứ chả ai có thể lấy lại giúp mình được đâu.
"Thạch sanh bị ****, Lý Thông thì cười."

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom