Guest viewing is limited

boyvipprokute

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hai em CM của em (chim non hết) đã bắt đầu học hót rùi , sáng sớm 5/6/2009 nghe CM ai hót dưới nhà chạy xuống coi tưởng CM bay vô nhà :a31: hóa ra hai em CM của em tập hót líu ríu vài câu suốt cả buổi sáng từ 7h-10h nghe đã thiệt :a20: , em rất vui và em bật băng thu âm cho chúng hót theo, tương lai 2 em này em nghĩ là trống hết vì hót nhìu giọng lắm!

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
Hai em CM của em (chim non hết) đã bắt đầu học hót rùi , sáng sớm 5/6/2009 nghe CM ai hót dưới nhà chạy xuống coi tưởng CM bay vô nhà :a31: hóa ra hai em CM của em tập hót líu ríu vài câu suốt cả buổi sáng từ 7h-10h nghe đã thiệt :a20: , em rất vui và em bật băng thu âm cho chúng hót theo, tương lai 2 em này em nghĩ là trống hết vì hót nhìu giọng lắm!
xin chúc mừng bạn nhé.chim tơ mà biết nói gió là chim trống rồi bạn à(mấy em tơ nhà mình cũng nói gió rất nhiều hihi).bạn kiếm chú mồi nào có giọng hay về dạy cho tụi nhỏ này nha:a04:

boyvipprokute

Thành viên tích cực
SVC$
0
Sáng hôm nay ra thấy hai em nó đấu giọng đúng gê lun hai em nó solo hót với nhau mà chưa hót nhìu lắm chỉ chủ íu là nói gió và líu chứ hót căng thì chưa nghe còn hót đúng giọng CM huế thì nghe hơi rõ!!!!!vui quá đi thui bữa nào rảnh phải quay phim và thu âm giọng mấy em đó cho các pác coi mới được!!!hehehehe:a04::a04::a04:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom