Guest viewing is limited

bocautrang

Thành viên tích cực
SVC$
0
sáng thứ 4.8h20p em về quê về đến nhà thì con mèo yêu quý của em thấy em về nó lại ra đón em như mọi lần.nó kêu anh yêu anh yêu. em thấy nó bụng to was em lại vuốt ve nó như mọi ngày. lại bảo nó mày mang bầu với ai??? nó khóc lóc kêu anh hàng xóm huhuu.nó lại đi theo em lên phòng.em cất đồ xong thì em lại vuốt nó mấy cái. xong xuôi. em bỏ nó em đi làm giúp em mấy việc gia đình. đến lúc 11h10p em đi nấu cơm thì nó cũng theo em đi nấu cơm.em thử hỏi nó câu. mày có nhớ anh không. nó lại kêu yêu yêu. em đang nấu cá rán thì nó lạ bảo ngon ngon???.em lại bảo mày thích không nó lại kêu yêu yêu. nấu ăn xong em dọn cơm thì nó lại ngồi gần em nó lấy cái đầu nhỏ đáng yêu của nó dụi dụi nhẹ vào mông em. em lại vuốt nó mấy cái nó lại nằm im. em ăn xong em lấy cơm cho nó. em bớt cho nó cái đầu cá Chép nó lạ kêu yêu yêu. em nó ăn xong em đi ngủ thì không thấy nó nằm ngủ cùng em như mọi ngày. lúc 13h30 thì em dậy đi làm xong em thấy nó đi vào phòng của em nó nằm in trong giường của nó. thấy nó ngủ em lại vuốt nó mấy cái. nó lại kêu yeyyeye. ơ em thấy nó không dạy đi theo em như mọi lần em kiểm tra thì thấy có 1 chú mèo con đang chuẩn bị ra đời.thế là con mèo nhà em nó lại bắt đầu cuộc vượt cạn xong đến 2h35p em về kiểm tra thì thấy 4 con mèo con đáng yêu, em bảo nó là mày sinh 4 nó lại kêu yêu yêu.em đi pha cho nó ít sữa cho nó tẩm bổ thì không thấy nó ra uống như mọi hôm.nó cứ nằm cùng đàn con.song em lại vuốt nó cùng đàn con đáng yêu của nó thì thấy mấy con mèo con như cục bông thích thật. mèo mẹ nó lại cắn yêu vào tay em. vì em còn đi học nên không có nhiều thời gian ỏ nhà chiều nay 18h20p em đi thì thấy nó ra nó đưa em hay sao ý. em lại vuốt ve nó nó kêu yêu yêu...xong em dặn mèo mẹ là mày nuôi con tốt nhé.ăn nhiều nhiều nhé. nó lại cắn yêu em.em dăn đứa em gái là nuôi mấy con mèo cho tốt nhé??? nó đang yếu lắm đấy. cho nó ăn nhiều tẽo.thế là em lên đương. bỏ mấy mẹ con nhà mèo ỏ nhà một mình tội nghiệp nó qua. lần trước không có em ỏ nhà nó đã phải sinh non mấy sinh linh bé bỏng:a29::a18: tội nghiệp men con nhà mèo...........

khuyen&dat

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: tin vui.......

4 chú miu miu nhà bạn dễ xương thật con miu mẹ đáng iu quá

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom