Guest viewing is limited

saurom

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a02: em đang ở khu vực thị trấn bần -hưng yên.Hiện em có hai chú Chào Mào nhưng chưa tìm đc diểm dượt chim nào cả. Vậy có bác nào ở địa điểm đó thì thông báo cho em nhé.sdt của em là;0972990510:a43::a43::a43::a43: than_ saurom

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chúc topic của pà saurom đắt hàng nhé. Có bác nào ở khu đó thì ủng hộ saurom nhé, vì trong rum mình it con gái nên cần được ưu tiên các bác nhỉ :a44::a44::a44::a44::a44:

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Chuẩn bị có Lâu lạc bộ Chào Mào Bần _Hưng Yên ha ! Chúc cho Câu Lạc Bộ này sẽ đông lên và phát triển mạnh !

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Ơ...Róm là con gái á? Trong khi Bần chưa có điểm dượt chim,Róm có cần xe ôm đến đón đưa vác chim ra HN dượt tạm ko? ;;)

PHuong KHoaiCHau

Thành viên mới
SVC$
0
tui cũng hưng yên đây , chơi cm mà chả có điểm dơt cũng chán , ae hưng yên đâu cả dồi ? tổ chưc , thành lâp hội CM,KHuyên ... đi , để giao lưu với ae , tui ơ khoái châu trong này ae cũng chơi nhiều nhưng không có hội gì cả :a33:

chào bạn , mình cũng ơ hưng yên đay , mình ơ khoái châu , bạn ơ chỗ nào Bân ? hưng yên vân chưa có điểm dơt chim bạn a , bạn xem ae ngoài đó thế nào , chúng ta làm hội đi , để ae cùng giao lưu học hỏi , mình tên PHương đt 0923381768

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

vuquangtoan

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mình ở Quán Gỏi,bùn nhỉ,anh em ở Hưng Yên giao lưu đi nhé

baothapcamap

Thành viên mới
SVC$
0
mình ở Như Quỳnh văn lâm hưng yên bạn ak bạn mang chim lên trên nay mỗi sáng chủ nhật hàng tuần.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

giun_da

Thành viên mới
SVC$
0
các bạn có biết điểm nào ở hà nội không

kiwmak

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Mọi người cho ý kiến đi rồi tổ chức thành lập Hội
Lập luôn đi mọi người