Guest viewing is limited

nhock2198

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em ở gò vấp co mấy em sâu đầu đỏ mới mua được 2 mùa nhưng do mới chơi nên chưa đi dợt lần nào! anh em nào ở gò vấp có đi dợt rủ em đi với để cho chim nó mau lên

Thanks

lostninja

Thành viên tích cực
SVC$
0
Em ở gò vấp co mấy em sâu đầu đỏ mới mua được 2 mùa nhưng do mới chơi nên chưa đi dợt lần nào! anh em nào ở gò vấp có đi dợt rủ em đi với để cho chim nó mau lên

Thanks

Mình ở Gò Vấp luôn nè , mình định chuyển qua nuôi sâu , đang tìm 1 con sâu dđ trống mà ko biết lựa sâu chuyền ntn sợ nhằm em mái vì sâu chuyền rất giống mái . Bạn biết lựa chim chuyền ko chỉ mình với ? :a43:

nhock2198

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Pan chju khó doc laj các paj nha may a tren djen dan da vjet ruj nhug mjnh thj thjch nu0j boj thuj

lostninja

Thành viên tích cực
SVC$
0
Có ai chơi sâu xanh ở Gò Vấp ko ? Mình ở đường Quang Trung nè . Đoạn gần trường THCS Quang Trung và Ủy Ban quận Gò Vấp đó . Nick : chickenpro_tyl . Mình đang tìm ai ở gần nhà để giao lưu có gì dợt chim luôn . Mình mới chuyển sang nuôi sâu xanh :D

lenhansing

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mình ở Gò Vấp luôn nè , mình định chuyển qua nuôi sâu , đang tìm 1 con sâu dđ trống mà ko biết lựa sâu chuyền ntn sợ nhằm em mái vì sâu chuyền rất giống mái . Bạn biết lựa chim chuyền ko chỉ mình với ? :a43:
sâu đầu đỏ rất dễ nhận biết, chim trống, bạn nhìn cổ nó, có duy nhất 1 màu xám xịt, còn chim mại thì cổ có màu trắng, hoặc màu trắng nhạt, nhưng bạn nên nhớ, chim chuyền,thì chim trống mái, có con có cổ trắng, có con không có cổ trắng, tốt nhất bạn nên mua chim đã qua 1 mua, đấu hót rồi thì tốt hơn, giá tầm 200 đến 300 1 em thôi, chúc bạn có 1 chú chim hay
Mình cũng nuôi sâu đầu đỏ, mình ở quận 1, cũng gần GV
Đây là nick mình: jakkeyboy2007, có gì add giao lưu nhé
Thân!!!!

lostninja

Thành viên tích cực
SVC$
0
sâu đầu đỏ rất dễ nhận biết, chim trống, bạn nhìn cổ nó, có duy nhất 1 màu xám xịt, còn chim mại thì cổ có màu trắng, hoặc màu trắng nhạt, nhưng bạn nên nhớ, chim chuyền,thì chim trống mái, có con có cổ trắng, có con không có cổ trắng, tốt nhất bạn nên mua chim đã qua 1 mua, đấu hót rồi thì tốt hơn, giá tầm 200 đến 300 1 em thôi, chúc bạn có 1 chú chim hay
Mình cũng nuôi sâu đầu đỏ, mình ở quận 1, cũng gần GV
Đây là nick mình: jakkeyboy2007, có gì add giao lưu nhé
Thân!!!!

Sâu đầu đỏ thì mình biết rồi dễ lắm giờ đang chuyển qua chơi sâu xanh nè . Bạn có file sâu xanh hót ko cho mình với . Thanks :D

max_tomato

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn ở Gò Vấp chỗ nào vậy, mình cũng ở Gò Vấp nè ở đường Cây Trâm nếu bạn ở gần thì đi dợt chung cho vui mình cũng hay đi dợt 1 mình cũng bùn có bạn đi chung thì càng vui. có gì bạn pm yahoo: damthanh_2206@yahoo.com cho mình nhé.

khotieu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em cũng ở Gò Vấp nè, ở gần ngã tư cầu cống luôn, có anh nào cho e tham gia với ! :a15:

vutran684

Thành viên mới
SVC$
0
Mình cũng có 1 pé, mới chơi thui, ko rành nhiều, Q12 có hội nào dợt chim ko ta?

khotieu

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a34: Sao BOX này chán zậy, khuấy động lên đi chứ, bữa nào tập hợp giao lưu một bữa đi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :a20: :a20: :a20:

hoangvu009

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
anh em nào ở gần f1, gò vấp... đường nguyễn thượng hiền .
muốn dợt chim thì ghé nhà mình dợt... sâu xanh + đỏ ..có mái kè kích chim cho anh em lun... mún dợt thì alo hẹn mình cái heng , chơi tại nhà mình :a01:.
0902090281 __ hoangvu009@yahoo.com .

nhsang

Thành viên tích cực
SVC$
0
hẹn chủ nhật đi anh , em lấy con hum bữa lên kè lun hehehe
hardy_rock994 hoặc 0922612000
ai có đi rũ đi chung cho vui nha :D

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom