Guest viewing is limited

hoangson992001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Nhờ BQT diễn đàn giúp đỡ!

Tài khoản đăng nhập của mình đúng quy định, hình như cũng ko vi phạm.
Nhưng mình ko gởi bài viết đc.

Thanks!

quocbang

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Mình cũng bị như bạn trên,cả tuần nay không đăng bài được!Nhờ mod xem xét giúp mình nha!Thân

HLong_ce

Để gió cuốn đi, cuốn đi...
Thành viên BQT
SVC$
0
Tài khoản đăng nhập của mình đúng quy định, hình như cũng ko vi phạm.
Nhưng mình ko gởi bài viết đc.

Thanks!

Mình cũng bị như bạn trên,cả tuần nay không đăng bài được!Nhờ mod xem xét giúp mình nha!Thân

Thân chào quý anh chị em,

HLong_ce đã kiểm tra và dùng nick test thấy vẫn bình thường, quý anh chị em có thể cho biết khi gởi bài thì diễn đàn báo lỗi như thế nào không ạ!

trân trọng
thay mặt BQT
HLong_ce

quocbang

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Hôm nay e thử lại thì đã gởi bài được!Cả tuần nay e gởi bài thì hệ thống báo bạn không được quyền truy cập hệ thống này.Ban:never.Mặc dù tên và pass đã được xác nhận!Thân

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Hôm nay e thử lại thì đã gởi bài được!Cả tuần nay e gởi bài thì hệ thống báo bạn không được quyền truy cập hệ thống này.Ban:never.Mặc dù tên và pass đã được xác nhận!Thân

Xin chào quocbang,

HLong_ce đã kiểm tra và test thử, đúng là bị tình trạng gởi đề tài mới thì bị lỗi, HLong_ce đã fix, bạn kiểm tra lại thử xem được chưa nhé!

Thành thật cáo lỗi cùng bạn.

Trân trọng
HLong_ce

huynam721

Thành viên mới
SVC$
0
mình mới gia nhập diễn đàn, còn nhiều sai sót mong ban quản trị và anh em trong DD giúp đỡ.!

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính chào quý vị, quý khách và quý thành viên diễn đàn Sinh Vật Cảnh Việt Nam!

Vâng, quy định của diễn đàn chỉ cho phép thành viên dùng một tài khoản/nickname để truy cập diễn đàn.
Hiện có rất nhiều tài khoản tương tự, hoặc đăng nhập theo kiểu lách luật để spam quảng cáo sai quy điện của diễn đàn.
Và cả các nick đăng nhập có tính cách nhảy cảm v.v...

Những nick như thế BQT diễn đàn hoàn toàn có quyền xóa khỏi diễn đàn bởi các nick như thê đều sai quy định của diễn đàn.

BQT diễn đàn,

Bạch Đề

Bạch Đề

Người ghiền Chào Mào
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính chào quý vị, quý khách và quý thành viên diễn đàn Sinh Vật Cảnh Việt Nam!

Vâng, quy định của diễn đàn chỉ cho phép thành viên dùng một tài khoản/nickname để truy cập diễn đàn.
Hiện có rất nhiều tài khoản tương tự, hoặc đăng nhập theo kiểu lách luật để spam quảng cáo sai quy điện của diễn đàn.
Và cả các nick đăng nhập có tính cách nhảy cảm v.v...

Những nick như thế BQT diễn đàn hoàn toàn có quyền xóa khỏi diễn đàn bởi các nick như thê đều sai quy định của diễn đàn.

BQT diễn đàn,

Bạch Đề

Vẫn xin được tiếp tục update nội dung này cho các mem mới hoặc muốn đăng nhập xem.

Những tài khoản đăng nhập tương tự... bằng phần mềm... thiếu nghiêm túc... chứa thông tin spam quảng cáo. Đều sai quy định của diễn đàn. Vì vậy, chúng ta sẽ xóa hẵn.

Để tránh việc bị xóa tài khoản thành viên đăng nhập cần lưu ý vấn đề này.

Đại diện BQT diễn đàn,

Bạch Đề

Chỉnh sửa lần cuối:

HLong_ce

Thành viên BQT
SVC$
0
Thân chào quý Anh Chị Em thành viên diễn đàn,

Thay mặt BQT, HLong_ce xin được thông báo khóa hoặc xóa tài khoản vĩnh viễn với các thành viên sau đây:

1. Thành viên đăng ký nhưng không khai báo rõ ràng các thông tin bổ sung:
- Tên thật

2. Thành viên mới đăng kí nhưng không hoàn tất việc xác nhận email kích hoạt trong thời gian 1 tháng.

3. Thành viên thuộc nhóm kiểm duyệt 05 bài viết đầu tiên, nhưng đăng bài spam quảng cáo, bài mua bán số lượng lớn...

Vì chất lượng của diễn đàn mong quý anh chị em thông cảm.

Trân trọng thông báo
Thay mặt BQT
HLong_ce

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom