Guest viewing is limited

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính gửi các MOD, CTV các chuyên mục trong diễn đàn. Trong thời gian qua diễn đàn đã và đang tiến hành nâng cấp nhằm đưa diễn đàn đến một tầm cao hơn về mặt hình thức, nội dung và cả tính bảo mật của nó. Công việc này đòi hỏi mất khá nhiều thời gian và công sức. Trong thời gian đó diễn đàn sẽ không tránh khỏi được những thiếu sót như gặp lỗi khi đăng nhập, giao diện có những thay đổi....khiến cho chúng ta gặp một số điều bất tiện. Tuy nhiên việc nâng cấp là cần thiết, số lượng công việc lại lớn mà Admin thì cũng rất nhiều việc bận rộn, lực lượng mỏng nên cũng mất khá nhiều thời gian. Mong ACE thông cảm!
Vậy thay mặt BQT tôi xin thông báo đến các Mod và CTV như sau: Do trong thời gian nâng cấp nên Admin có chỉnh sửa các box có những box chưa set lại các Mod và CTV, vì vậy các Mod và CTV nào trước đây đã ở box nào mà chưa được set xin cho ý kiến để các Admin chỉnh sửa set lại. Hình thức như sau:
Ví dụ: Mod - sir_thanhle - box Chim vành khuyên; phụ kiện, nghề chơi
Mong quý ACE theo dõi và cho ý kiến kịp thời để góp phần đưa diễn đàn hoạt động ổn định lại trong thời gian sớm nhất. Thân mến
Thay mặt BQT
Sir_ThanhLe

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Cụ Long cụ xem lại dùm, cụ set cho mình còn thiếu ở các mục: phụ kiện nghề chơi dành cho chim cảnh, dinh dưỡng và lông chim ở chim cảnh, Phòng tri bệnh tật ở chim cảnh, góc sáng tạo phát minh dành nuôi chim cảnh. Mong cụ xem lại dùm nhé. Xin chân thành cảm ơn!

hoahongvang_tn

"không giận không hờn không oán trách"
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào các cụ!

Các cụ vào coi giúp em:tất cả các box em quản lý em đều có chức năng sửa, xóa bài.....nhưng em không có chức năng mod(ban nick.........) và đông thời nick của em không thấy được chữ ký của thành viên khác. Mong các cụ coi lại giùm

thanks

hoahongvang_tn

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom