Guest viewing is limited

Ban Quản Trị

"Hãy cùng làm cuộc sống tốt đẹp hơn"
Thành viên BQT
SVC$
0
Kính thưa quý anh chị em thành viên!
BQT diễn đàn xin thông báo là ta sẽ có thêm mod mơí là anh Lạc Việt, anh sẽ giúp chia sẻ thêm cho mục cá Rồng.
Anh là người nuôi cá Rồng đã lâu, nhưng anh trao đôỉ vơí BQT diễn đàn rằng về cá thì ở VN nuôi và chơi khác cũng như độ nước khác. Tuy nhiên, BQT nhận thấy rằng được anh chia sẻ thêm thông tin thì diễn đàn ta có nhiều thông tin về thú chơi cá Rồng. Vì thế trân trọng thông báo tơí các anh chị em thành viên là mục cá Rồng anh Lạc Việt sẽ tham gia chia sẻ thêm.

Thêm nữa là, anh Lạc Việt dạo gần đây lại yêu thích thú nuôi chim cảnh!

Chúc anh mạnh khoẻ và cùng anh em BQT phục vụ tốt để diễn đàn ngày thêm phong phú và thân thiện!

RomeoOG

Thành viên tích cực
SVC$
0
Kính thưa quý anh chị em thành viên!
BQT diễn đàn xin thông báo là ta sẽ có thêm mod mơí là anh Lạc Việt, anh sẽ giúp chia sẻ thêm cho mục cá Rồng.
Anh là người nuôi cá Rồng đã lâu, nhưng anh trao đôỉ vơí BQT diễn đàn rằng về cá thì ở VN nuôi và chơi khác cũng như độ nước khác. Tuy nhiên, BQT nhận thấy rằng được anh chia sẻ thêm thông tin thì diễn đàn ta có nhiều thông tin về thú chơi cá Rồng. Vì thế trân trọng thông báo tơí các anh chị em thành viên là mục cá Rồng anh Lạc Việt sẽ tham gia chia sẻ thêm.

Thêm nữa là, anh Lạc Việt dạo gần đây lại yêu thích thú nuôi chim cảnh!

Chúc anh mạnh khoẻ và cùng anh em BQT phục vụ tốt để diễn đàn ngày thêm phong phú và thân thiện!

Chúc mừng anh LV thành Mod cũa SVC, bây giờ có thêm người đam mê Chim Cá, với Xe hơi nữa :a21:

TDP

"...một đam mê, một dại khờ, một tôi..."
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin chúc mừng MOD mới, con người đa đoan lại thêm một gánh nặng nữa rồi :D

LacViet

"The Modern Samurai"
SVC$
0
Cám ơn tất cả anh chị em đã tín nhiệm và tạo dựng cơ hội cho LV chia sẻ kinh nghiệm và những gì mình đã học hỏi từ trước tới nay. Kiến thức cá của LV không gọi là cao siêu gì cho mấy và vẫn còn phải học hỏi rất nhiều từ các anh em. Mong các anh chị em sẽ cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm và trao đổi những gì học hỏi được trong tinh thần tôn trọng lẫn nhau để chúng ta cùng nhau nâng cao kiến thức nuôi cá rồng ngày càng phát triển và hy vọng ngày nào đó dân ta cho đẻ được loại cá rồng quý hiếm này.

anhnam

'"mến bạn nuôi chim"
SVC$
0
Xin chúc mừng tân Moderator Cá Rồng LacViet ở tận trời tây, người nhiều đam mê chim cá cảnh.
Chúc bạn hoàn thành nhiệm vụ mới đầy hứng thú !

[anhnam]

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Chúc mừng Cụ Lac Viet ! chúc CỤ mạnh khỏe và sắp tới sẽ công tác thật tốt trong thú chơi , niềm đam mê của mình !
:a01::a01::a01: Tuyên thệ nhậm chức rồi thì ...nhậu đê!:a02::a02::a02:...hi..hi.... phải chi Cụ ở VietNam (HANcity nhỉ !)

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
:a15::a15::a15:Chúc cụ sức khoẻ,thành đạt để cùng với các thành viên khác làm cho diễn đàn của chúng ta mỗi ngày thêm một lớn mạnh.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom